Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu ni sawa na kufanya utani na izraeli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ng'wanangwa, Mar 24, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa wamenishangaza sana pale buguruni sheli. wakati magari yakiwa kwenye foleni, yakisubiri kuruhusiwa, njemba mbili ziliona kupita nyuma ama mbele ya sam trela ni ishu. wakaamua kuinamisha migongo na kupita chini ya trela.

    sijahadithiwa. nimejionea.

    utani mwingine haufai jamani. ni hatari.
     
  2. N

    NNYAMBALA Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuambie kilichotokea.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hiyo mbona inatokea sana tu!
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo ya kawaida sana hapa mjini sijui watu wamechanganyikiwa na haya maisha bora kwa kila mtanzania!hapo hapo Buguruni hivi karibuni nimeona jamaa wawili wakifungua koki na kukinga mafuta ktk tenka au lori la mafuta likiwa linasubiria taa ziwake, almanusura dereva apate kesi ya kuua kama sio watu kupiga kelele.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii ilimkuta mama mmoja maeneo ya river side. Kapita kati ya tela kwa chini na scania ikawa inasogea. Alichanganyikiwa na mwisho wa siku alichafua lami vibaya!
     
  6. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wale wanaodandia nyuma kwenye ma_DCM je?
     
Loading...