Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni muda wa mh rais kutangaza hatutaki nchi wanaokubali usenge kuwekeza tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Dec 7, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikitistishwa sana na matamko yanayotolewa katika kipindi hiki ambapo hali ya uchumi nchini kwetu ni mbaya. Ni afadhali kuwaambia wajue kabisa kwamba kama wao wanatuforce msaada kwa ushoga na sisi rasilimali zetu mashoga wasiziibe Mh rais naomba toa tamko kuwaonyesha kwamba hata Tanzania ni nchi amabayo inaweza kujitegemea na kama utashindwa tumia nafasi yako katika AU ili africa itoe neno, nina imani Gaddafi angekuwepo angesema kitu.

    Hakika huu ushetani ukivumiliwa wanetu na wana wanetu wataharibika, stand up Tanzania. Waislam wenzangu vipi katika hili??
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tanganyika,tanganyikaa nakupenda kwa moyo woteeeeeeeeeeee.
    mola turudishie nchi yetu iliyokuwa na baraka zako,tuepushe na laana ya kubeba jina si letu limeshatuadhibu vya kutosha sasa tunahitaji msamaha wako.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uwezi kutumia lugha ya heshima ukaeleweka mkuu, JF inatembelewa na watoto pia
     
Loading...