Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndo unafiki wa Serikali ya JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, May 29, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Tarehe: 27 Agosti, 2004 Serikali ilipitisha Waraka Na. 7 wenye Kumb. Na: EA 45/257/01 ambao ulikuwa na nia ya kuweka ukomo wa safari za watumishi wa Umma nje ya vituo vyao vya kazi ambazo kwa mwaka hazipaswa kuzidi siku 60.

    Binafsi napata tabu sana na kuiona hii ni Serikali ya kinafiki. Ukifanya hesabua za Safari za Nje za vituo za Viongozi wetu kuanzia Mkuu wa Nchi, Mawaziri, Watendaji Wakuu akiwemo huyo Katibu Mkuu Kiongozi Mtoa Waraka ni dhairi kuwa zaweza kukaribua siku 365 (yaani mwaka mzima). Nini Mantiki ya huu Waraka ambao wao ndio chanzo cha Ukiukaji??




    View attachment WARAKA_Safari_ za_Kikazi[1].pdf
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mie naona kuwa pengine huwa yanatolewa maelezo ya kina kumridhisha msimamizi wa kituo cha kazi pale zinapozidi siku 60............
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Waraka huu ulikuwa relevant wakati wa serikali ya Mkapa, serikali ya muungwana inatawaliwa kwa utashi wa wanamtandao na ndio maana Membe na muungwana kila siku kiguu na njia!! Hawajui hata kama kuna waraka kama huo!
     
  4. D

    Domisianus Senior Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2:2. Pale inapobidi kuzidisha siku sitini itabidi yatolewe maelezo ya kina
    yatakayomridhisha msimamizi wa kazi.


    Hiki kipengele siyo kizuri sana na hakiko bayana, kiko biased sana, maelezo ya kumridhisha msimamizi wako wa kazi ni yapi hasa?
    Its much depend on discretion of your boss and sometimes how do you shake your tail to your boss.Those guys who see things in different perspective (3D) are in problems.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Its all about being double faced body!
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kWA KWELI INAMWIA MTU MWENYE BUSARA ZA KADIRI UPEO MGUMU WA KUBAINI HAYA MADUDU YA SERIKALI, HIVI KWA MFANO UKIJIULIZA MTU KAMA KATIBU MKUU KIONGOZI, WAZIRI AU RAIS MWENYEWE, NI NANI ANAWEZA KUMZUIA KUSAFIRI KWA KUFUATA HICHO KIPENGELE KAMA SI UNAFIKI?. INAONEKANA KUWA WARAKA HUU ULIKUWA UNAZUIA KWA UPANDE MMOJA NA KUHALALISHA KWA UPANDE MWINGINE..NA SIJUI KAMA HATA HIZO RUHUSU ZINAZOTAKIWA BAADA YA KUZIDISHA SIKU 60 ZINAZINGATIWA.
     
  7. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2014
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Tanzania ni zaidi ya tuijuavyo. Hata wezi hukaa mezani na wakubwa kujadili namna ya kumaliza soo bila kufuata mkondo wa sharia.

    Usishangae jamaa ndani ya Serikali wanabadilisha mabegi airport.
     
Loading...