Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndo msosi wetu !

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Jul 24, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ati huu ndo msosi wetu ! Hivi hapa watu watakuwa na afya ya kutosha kweli !
     

    Attached Files:

  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nimeshiba Kabla ya kunawa. Asante lakini.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ugali mkubwa mboga kidogo...balanced diet kwishney
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    nashukuru hawa ndio ukiagiza nyama na ndizi moja mtu anauliza mbona unachezea mboga
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,418
    Trophy Points: 280
    CCM tu hao, astakafulilahi yaani na mwezi mtukufu wote huu unanionyesha kitimoto?
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Lakini ukweli unabaki palepale kuwa hawa watu wanaokula vyakula hivi ndio wanaishi umri mrefu na wala hutowasikia wakiwa na mashinikizo ya damu kama sisi ambao kila siku lazima tupate kitimoto na kushushia na ze laga..
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ilaaniwe ccm!
     
  9. Avaya

    Avaya Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baada ya mlo huu unategemea nn
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    huyo aliyepika huo ugali alikuwa peke yake au amesaidiana na mwenzake? binafsi siwezi.
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu utakuwa ni ugali wa kisukuma lazina tuuuuu!!
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao wa msosi wa kulia watannya pumba.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asaidiwe na nani, kaugali kenyewe kadogo hivi? Sisy, Unafaa kuolewa pwani, Mza, Shy na Musoma huwezi dumu ndani
     
  14. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hao jamaa naona kama wako site vile, hiyo meza na gypsum board, na huyo ambae mguu wake unaonekana na ndala una vumbi la cement.UGALI UNA CRACK! SI MCHEZO, UKIMEZA SHARTI UTOE CHOZI. NIMATAMANI HAYO MAHINDI YA KUCHOMA KWA CHAI YA MAZIWA.
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    leka dutigite
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mahindi ya kuchoma kwa chai ya maziwa... hahahahahaha hii kiboko lol!
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    duh hayo mateso ugali wate huo anapika mtu mmoja, mimi labda nipike kwa awamu tena hapo ntapika awamu tano ........... ntadumu tu mana itabidi nijitahidi ukizingatia mume nimempenda.
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao wa msosi wa kulia watannya pumba.
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sipati picha baada ya kumaliza hizo Menu nini kinafuata mtu anapokwenda msalani!!
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa LiverpoolFC mi nailaani kiukweli aisee na Mungu awafilisi mali zao walizotudhurumu na wanazozidi kutuibia ikiwemo hela zetu za NSSF
     
Loading...