Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndo mfano wakuigwa kwa viongozi wetu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Going Concern, Aug 30, 2011.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Nilishangaa sn mara ya kwanza kujiunga na jf... Mtu anaona sehemu nafasi za kazi thn kwa moyo mkujufu anapost watu waweze kufanya application...! Mungu awazidishie na uwe mfano kwa viongozi wetu waone ni jinsi gn vijana wanamapenzi na nchi yao
     
  2. Mwakabizzle

    Mwakabizzle Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nzuri sana!
     
Loading...