Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndiyo uzalendo??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigarama, Oct 29, 2009.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mara humu ndani kunakuwa na hoja mbalimbali zinazohusu mustakabali wa nchi yetu. lakini katuni hii ya Masudi, al maarufu Kipanya ndiyo imemaliza kila kitu kuhusu utanzania wetu.

    juzi tulikuwa na uchaguzi wa Serikali za mitaa, uliza humu ndani wangapi waligombea na wangapi walipiga kura. Tumebakia kulalama na kubwabwaja tu na kudhani mabadiliko yatajitokeza kwa kupiga porojo humu barazani! Thubutuuuu!!
     

    Attached Files:

  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Duh!!! haya bwana
     
Loading...