Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndiyo uwezo wao katika Uongozi wa Nchi yangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lunyungu, Jan 7, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    TOP 10 YA KAULI ZENYE CHANGAMOTO...
    1. Mtakula nyasi ndege ya rais inunuliwe - Mramba
    2. Graduate msio na kazi kafugeni kuku biashara inalipa sana – Mahiza
    3. Foleni Dar ni ishara ya maisha bora - JK
    4. Acheni wivu wa kike – Msekwa
    5. Asieweza lipa nauli apige mbizi – Magufuli
    6. Baada ya kutumia helcopter ya jeshi kwenda nayo kwao urambo - mlitaka nipande punda – Kapuya
    7. Wabunge wa Dar wanafikiria kwa kutumia makalio - Masabuli
    9. Mnauliza mvua kwani mi waziri wa mvua - Wassira
    10. Kila mwananchi atabeba msalaba wake – Mkulo
    RESERVE:
    1. Baada ya kugundulika akaunti yake ya ina mihela – ah.. vile vijisenti tu! – Chenge
    2. Ukitaka kula lazima uliwe - JK
    3. wanafunzi kupata mimba viherehere vyao - JK
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hili gonjwa limekaa mahala pabaya - A. H. Mwinyi
    Kelele za mlango hazimzuii mwenye nyumba kulala usingizi - JK
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mishahara ya walimu ni mikubwa sana, kama hutaki ualimu acha kazi- Mahiza akiwa TTC Songea
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sihitaji kura za Wafanyakazi..............JK
    Nilisinzia Bungeni kwasababu nilikuwa nimeumwa mafua na nikameza Piritoni....Wassira!
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    nipeni kura zenu >>>>>>>>>>>>>>nakaaya
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe ndivyo ilivyo na vikauli vyao!
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapinzani ni wanafiki-Sita
     
  8. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani uwongo?
     
  9. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    gharama za maisha zimepanda kwa wabunge tunawaongezea marupurupu-makinda

    mim cjui hao wabunge wanaish dunia yao wenyewe au!
     
Loading...