Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio Uzuri wa TANZANIA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 3, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Kipofu kampiga mtu mpaka kamuua, akafikishwa mahakamani;

    HAKIMU: Kwanini umefanya ukatili namna hii

    KIPOFU: Mheshimiwa marehemu alisema mwenyewe,'Ukinipiga utaona', kwa vile nilikuwa na hamu kubwa ya kuweza kuona, nikajitahidi kumpiga sana ILI nipone, bahati mbaya kafariki.

    [​IMG]
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Picha nzuri sana. Ninawapenda sana twiga na pundamilia.
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi unatakiwa kufuata utaratibu gani kwa mamlaka husika ili uwe na kibali cha kuwafuga hawa wanyama binafsi
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona ni rahisi tu, hata kwenye ndege wanaweza kupandishwa na ukaletewa hadi nyumbani, NI WEWE TU!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hii nchi hamna lisilowezekana ukiwa na pesa.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Tanzania hakuna lisilowezekana ni hela yako tu tena ukienda pale posta fasta utampata huyo mnyama na kibaali

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  7. M

    Mmeku Tukulu Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Idara ya Wanyamapori taratibu za kukamata,kusafirisha na kufuga wanyamapori zipo wazi. Maeneo mbalimbali ya Tanzania wapo wananchi wakifuata taratibu hizo na wamefanikiwa kufuga wanyama wawapendao. Taratibu zinapokiukwa kwa kujinufaisha hilo ni jambo lingine ambalo wahusika wanapaswa kuadabishwa kwa mujibu wa sheria zilizopo.
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuuh BUJIBUJIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!
     
  9. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wanapanda ndege kwenda ulaya bila nauli alafu hawarud tena
    this is my countr tanzania
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Uozo kuanzia juu hadi chini, je ni nani wa kuliokoa taifa?
     
  11. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo hao ndo nilipe kwenye mahari yako?
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona umechelewa sana? Mwenzio alilipa hao akaongeza tembo 2 na wale wanaotolewa na wasukuma walikuwa wengi tu.
     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Basi kwenu ni nouma, je wizara husika inajua kwamba kwenu kuna nyara?
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nini wizara kujua? Tuna leseni na kitalu kabisa cha kuwatunza na kuwawinda.
     
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,289
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati itakulazimu kufunga safari kwenda Qatar kuwaona hawa wa hapa kwetu wakishauzwa wakaisha
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Wanapigwa dawa ya usingizi haoooooo tena bila passport twasafiri aiseee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lets hope hawata thubutu kuwauza tena.
     
  18. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! Mpe mzee :poa.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    wakipigwa dawa ya usingizi watawaagaje wenzao?
    ni lazima wasafirishwe wakiwa wazima, ili wawatamanishe wenzao waobaki ili nao walilie kupelekwa nje
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tena ni kwa kutumia ndege ya 'baba riz1'lol
     
Loading...