Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HUU Ndio UTAMU WA MCHEZO WA SIASA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIM KARDASH, Sep 13, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli hii ni ngoma ya siasa naona inachezwa....aliesema chama chetu cha wachagga na wakristo nani?????????????
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ni jambo jema ndugu kukaa pamoja kwa amani na ushirikiano namna hii.
     
  4. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hasa kukiwa na nia njema pasipo kuviziana ndio hupendeza zaidi
     
  5. m

    mauro Senior Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni wakati wa mfungo huo walikua wanafuturu pamoja na wananchi .Mbona hata gazeti la mwananchi walizionyesha ?
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hakuna kazi nzuri kama hii...ya kula baada ya kutoa jasho
     
  7. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    inapendeza, haya sasa wale wanaotaka kupandikiza chuki waache nafikiri wameona.
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka haya ni maandalizi kabambe ya kuzipata kura za waislam,Ni ngumu nchi hii kushinda uchaguzi hasa wa urais bila kupata mseto wa kura za waislam na wakristo,nimelisema hili mara kadhaa kwamba chadema watoke maofisini waingie uswahili wajitakase mbele ya waislam ambao hawaitazami uzuri chadema,wanakiona kama sio chama chao pengine kutokana na propaganda za wapinzani wa chadema kisiasa
     
Loading...