Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio ushahidi wa Mnyika kusema Rais, Bunge na serikali dhaifu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Jul 6, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Mwanzo alisema Rais dhaifu; baadaye amesema Bunge na serikali pia dhaifu. Hivi ujasiri huo unatokana na source hii ya information Tanzania Scorecard | Global Integrity?

    Source: Nipashe 4/7/12 na Raia Mwema 27/6 - 3/7 2012
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona hilo liko wazi, ushahidi wa nini, kila kitu kikowazi
     
  3. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    hakuna cha ushahidi, sisi wananchi wa hali ya chini, tusio na elimu huku vijijni tayari tunajua JK, na CCM yake wameshindwa kutuletea maisha bora, sema Mnyika kakumbushia tu
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    sasa hivi wnaugomvi na mchemba
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Jk na Magamba wote ni DHAIFU.
     
Loading...