Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HUU NDIO URAFIKI WA KWELI!...muoneni x-pin na hommie wake kaizer enzi zao kule MKUU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Apr 15, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vijana wametoka mbali sana.hapa ni kipindi kileeee wanajifunza kunywa mbege mkuu:
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 6[1].jpg
      6[1].jpg
      File size:
      204.9 KB
      Views:
      299
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hawa kweli si wa kuokotana leo....Hongereni jameni kwa kuanzia enzi hizo za thumuni!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Dah! Najuta kukupa fotoalbamu yangu.
    Chondechonde usiweke ile niliyopiga na mama matesha.
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hommie naona umenitwangia raba mtoni!! BTW jana usiku valuu zilizidi nn mbona hukujibu msg!! dah hapa nna hangover ya kufa mtu.....
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kaizer nae kavaa chachacha (aka yeboyebo)
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hommie we acha tu. Miksa ya serengeti na valuu ilinipeleka kitandani saa mbili na dakika ishirini na saba. Usijaribu hii mpwa, ni hatari kwa afya yako.

    Hahaha! Mamushka bana. Hiyo mwenyewe alikuwa anatamba amei-import toka nchi jirani ya Kenya. Enzi hizo tulikuwa tunaziita chachacha. Yeboyebo ni enzi hizi za vijana wa St. Mtakatifu intanesho akademi skuli.
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yupi hapo ni Kaizer?...
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kama umeshamjua Xpin hapo, basi huyo mwingine ndio Kaizer.
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    he he he kwa hiyo hukoana jinsi watoto wa wenger walivyo adhibiwa!! hapo kwenye red he he he he ni sawa na mixer ya Waragi na Nile special!! don't try this at home!!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hawajatolewa UEFA?
    Kama ni hivyo basi Livapuli watakuwa mabingwa.
    Ngoja nikazimue kwanza manake naona kama skrini ina vimulimuli. Will be back shortly.
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna vile viatu kama njumu vya plastic (viliitwa GoGo)....anyone with a pic.
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Urafiki wao umeanzia mbali, hawakukutana barabarani yakhe!!!!!!
     
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndhani umeniambukia hangover.. Kaizer is the one in red? ngoja nikatufute asprin
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hhaaaaaa papushka umenikumbusha mbali sana, duh B WA UKWELI HIYO MITOKO ALIKUWA ANADUNDIA ILE MBAYA AFU ANAONEKANA WA MAANA SANA.
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ni Primier bana sio UEFA....naona ubingwa kwao basi tumebakisha RED devel ku give up tu!!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....kama mwenye nchi na eddo
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha bila shaka X-pin ndio huyo mwenye yeboyebo ..huo ndo urafiki wa kweli hasa
     
  18. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #18
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hifi vitoto fina saga rami baraa! yesu na maria rosa hivi vitoto ni vya msee kimario wa pale Mkuu kwa Makundi.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!eti mzee kimario!HAYA BANA NOTED....
    nikipata nauli nitaenda oceanic
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Dah Umenikumbusha mbali sana. Ile kitu ukiitinga na suruwale ya mchelemchele na shati la azaro, vibinti vya Mrike sekandari skuli vinakuwa mali yako ya kudumu!

    Tofauti yetu ni moja tu hivi sasa. Wakati mimi napotezea muda wangu kaunta homeboy wangu muda wake mwingi unaishia gesti hausi!

    Njoo nikupe dawa. Hutajuta kunifahamu.

    Hehehe! Kipindi hicho alikuwa anatumikia misa ya pili. Hapo shetani alikuwa hajaingia kwenye ubongo wake. Alikuwa hajui matusi kabisaaaaa!

    Nadhani sasa umeona madhara ya miksa ya valuu na serengeti.

    Umekosea kidogo. Hizo raba mtoni aliniletea anko wangu. Alivipora Uganda wakati wa vita dhidi ya Iddi Amin. Ulikuwa umezaliwa wewe?

    Shamesha mmeku! Shamesha bung'a!
     
Loading...