Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio upumbavu wa ZoomTanzania...!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lazarus, Jun 27, 2012.

  1. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu watafutaji wa ajira, site ya zoom tanzania najua inasumbua wakati mwingine kwa kubandika kazi bila kuwa na contact aina yeyote.ikiwemo mail wala phone numbers na boz zao ni uongo mtupu alafu unakuta imematch fani yako. UFALA HUU SIYO BAHATI MBAYA BALI NI MAKUSUDI ILI WAENGEZE VIEWERS KWENYE WEBSITE YAO. MUNGU AWALAANI WAFANYAO HAYA.!!
    Mfano ni huu:
    ZOOM.PNG ZOOM.PNG
     
  2. made

    made JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Mmmh!!Umelisoma vzr hilo tangazo lkn?mi mbona nimeona contact hapo chini kabisa,au contact ni email na phone no. tu?Jipange sometimes acha majungu.
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angalia box number zipo hapo usikurupuke....... Usikurupuke
     
  4. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Sijaona upuuzi wao ila nimeona upuuzi wako wewe wamekuwekea adress yao hapo chini unataka nin zaidi
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35



    Inawezekana ana makengeza!!!!!!!!

     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haina kwere, Nabii suleiman endelea kuwalaani zoom kwa we kukosa kazi, nunua magazeti basi,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watu kweli hatuna shukurani, yaani ndg yangu kabla hujapata kazi unaanza nyodo je ukipata so itakuwa taabu. Tujifunze jamaa kakabiliana na stress maana wala hilazimishwi kupitia zoom kujua kama kuna nafasi za kazi.
     
  8. D

    DON YAN Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sometime but not all the time kasoro huwa zipo ila zoom wanajitahidi.lakini kwa hilo tangazo aliloweka mimi ninalo gazeti hapa(hard copy) liko hivyohivyo na post box tu,labda kama mtoa hoja alikua amegeneralize makosa ya zoom ila kwa hio attachment wako sawa,si lazima kila tangazo liwe na email .
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Jamaa amekurupuka..nimeanza kuangalia shots alizoziweka kabla sijasema maelezo yake sikuona tatizo liko wapi..
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    Mmmmhh pole sana ila hapa kazini walitoa kazi lontime kweli na watu walishaanza kufanya kazi tayari nikashangaa kama wiki mbili zilizopita eti wkarudia tena kutangaza hizo post, ofisi nzima ikahamaki na kuanza kuulizana kama hawa Staff wamepigwa chini au imekuaje? yaani ilikua full kizunguzungu, wakaripoti kwa HR jamaa kawaendea hewani wao wakasema eti waliajiri mtu mgeni so amekosea!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Jamaa wanatusaidia sana..mimi nilishawahi kuitwa kwenye usaili na maombi nilituma kupitia zoomtanzania.co.tz sema ndo hivyo jamaa hao waliniahidi kampunga kadogo nikaachana nao..
     
  13. combra

    combra Senior Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zoom some time wanaboa kwa mfano wengine cm zetu hazisomi pdf,lkn wakati mwingine unambiwa soma job description kwenye file,hapo tu ndo naona kero yao
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    zoom wanasaidia sana , Rogi.....sa jamaa ana anawalaumu tu , kama anaona hawamsaidii si anunue magazeti
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ipo siku mtanielewa....
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh jamaa kashambuliwa kawa mdogoooo! Pole Nabii suleiman nadhani ni hasira za kukosa kazi hizo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo Tangazo nimeliona kwenye gazeti liko sawa na la zoomTanzania sasa tatizo lako nini? Acha ubandidu ndugu yangu mbona unawaonea zoom?
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa majungu yako kamwe labda wafuasi wa S.A.W ndio watakuelewa sio sisi tusiopenda majungu.
     
  19. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Never apologize for showing feeling. When you do so you apologize for truth
    :thinking:
     
  20. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mdahalo wa kuhamisha mada!!!
     
Loading...