Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio unafiki wenyewe....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jul 22, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]

    Spika Anne Makinda akitoa salamu za rambi rambi kwa Rais wa zanzibar Dr. Ally Mohamed Shein kufuatia ajali ya meli iliyotokea hivi majuzi.

    Ikumbukwe ni spika huyu huyu aliyekataa kusitisha shughuli za Bunge siku ambayo ajali ilitokea.

    Picha kwa hisani ya MICHUZI blog.
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Huyu mama msaheheni tu na subira ya watanzania ichukue nafas amalize wakat wake, aondokee
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nikimkuta anapambana na NYOOKA AU SIMBA MIMI NAMSAIDIA SIMBA AU NYOKA!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huyu mama anatakiwa kuwa na aibu at least kwa nafsi yake mwenyewe! NI mnafikuun aliyepitiliza na kama kawaida wa mabwepande hawezi kutambua hilo maana ndiyo njia yao ya kifo. Kuvaa hijabu huko ndio kejeli na kuonyesha wazi ubishi na kibri chake kilichovuka viwango. Nadhani huwa hawasikii hata washauri wake huyu.
     
  5. G

    GTesha JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    if I was her, nisingekanyaga zenji after all that I have said! period.
     
  6. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Every evil has a saintment
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yupo kama jini limetoroka kifungo huko ujinini,hawa viongozi wetu hawana tofauti na wachawi,kuna wakati nahisi kama ni yao yanatekeleza makafara,sijui nayaonaje.
     
  8. L

    Losemo Senior Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni. Hivi pamoja na kwamba sina tatizo lolote na uislamu. Hivi mkristo anapokwenda kuonana na kiongozi ati kavaa hijabu ndio nini hasa. Ningekuwa mimi anakuja kwangu ningemwambia akavae kama kawaida yake ndio aje. Kwangu mimi hii ni kejeri kwa waislamu
     
Loading...