Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio ukweli!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Jul 10, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaume tuna mapenzi ya kweli lakini wanawake mnaangalia pochi kwanza!!. Loh!.
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mapenzi ya kweli ni ngumu kuizungumzia, watu wana vigezo tofauti tofauti katika mapenzi yao.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Weweee, acha kuusemea moyo, Ishu siyo mwanaume au mwanamke, ishu ni uaminifu wa mtu mmoja mmoja regardless ya gender yake! Hata sisi wanaume hatuna utulivu hata kidogo ...:sleepy:

    Wakati wanawake wanaangalia pochi, sisi wanaume tunavutiwa na kutamani maumbo yao, sura nk. Tukiweka hizo tamaa kuna mapenzi hapo? Kwa nini tunaoa mwanamke zaidi ya mmoja? Why nyumba ndogo kama tuna mapenzi ya kweli?
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua wanawake wanaolewa kwenye nyumba ngapi!!.
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nisingependa kulijua hilo kwa undani, ila nililotaka ulifahamu ni kuwa gender haihusiani na tabia ya mtu! Tabia itabaki kuwa ni tabia!
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo yanaanzia pale wewe mwanamme ndie unaetowa mahari.
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We hushawahi kupenda mwanamke kwasababu ya pochi yake!!!.
     
  8. U

    Ujugu Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It sounds true,weng wanaangalia hela zaidi ya tabia ya mtu.
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unawasemea wanaume wenzako kwa vigezo vipi??kutamani hipsi, sura, wowowo na mguu wa beer ndo unakokuita kupenda kweli??somebody come and take me away please!:flypig:
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I'm really simple. I need wowowo,hipsi, mat1t1 yaliyotuna, pia uwe na sura ya kuringishia kwa ndugu.
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mapenz ya kweli yanaexit only if other factors zikiwa constant....meaning kwamba unampenda mke wako kwa dhati kuliko nyumba ndogo pamoja na uwepo wa hiyo nyumba ndogo....over:flypig: vice verser applicable,....
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa kifupi mapenzi yakiwa ya kishetani hapo utulivu kwa mmoja au kwa wanandoa wote unakuwa sifuri. Bali ukiwa ni wa kiMungu, hapo kunakuwepo na utulivu wa kutosha.
    Kila dhambi aifanyayo mtu ni nje ya mwili wake, lakini dhambi ya uzinzi hiyo ni ndani ya mwili wa mtu.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,374
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeeeeeeee!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu hivi kweli unaongelea kwa kua yamekukuta au ni ushabiki? umewah kuona wanawake wangap wanaolewa kwa sababu ya pesa ukilinganisha na wanaume wanaooa kwa tamaa za uzuri wa mwanamke?
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni bora kula chakula chini ya mti kuliko kwenye nyumba!
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Eiyer you always have brain ma lito bro. pia ikumbukwe kwamba uzuri wa rose na miiba nayo imo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upo sawa kabisa, wanaume tunapenda kutokana na uzuri wa mwanamke. Ila nyie wanawake mtu awe mbaya, asiwe mbaya kwenu haijalishi, nyie mnatizama pochi tu!!.
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    BIG X hivi kuna mtu mbaya dunian? sijui manake nionavyo mimi kila mtu ni mzuri kulingana na yeye mwenyewe jinsi alivyoumbwa kwangu mimi ubaya uko kwenye roho ya mtu ambayo naweza sema anaroho mbaya ama la.

    Mwanaume hata uwe mzuri kama na unang'aa kama lulu hauna maana yeyote kama huna akili ya kufanya maamuzi mazuri na ya busara. wanawake wanaopenda kwa dhati huwa wanaangalia social security na upendo basi ya hela comes next but nyie wenzetu mnashobokea mataka na ngozi nzuri sujui tabasamu weka ndani kimeo.

    ambao nyie mtatuita wabaya titi kama nina tenda mewata la kunyonyesha jeshi, ****** kama nilianguka bafuni yakapigwa pasi, ngozi kama msafisha nia manispaa sijali hayo miye nawekeza kwenye utu wa ndani yaani uvumilivu,nidham heshima uwajibikaji, upendo na utunzaji wa mali. hivyo swala la uzuri wa sura hata mimi kwa mwanaume halinipi kuwaza hilo sili sura mkuu wala silalii sura ama pesa, hapa nalalilia yenyewe.pesa ya kula inatafutwa tu na inapatikana.
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    True love na njaa ni sawa kumpelekea habari za kuokoka kwa lady gaga.
     
  20. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Well said wangu mtu personality kwanza
     
Loading...