Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio ukweli toka kwa member Lukolo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Apr 20, 2012.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana kabisa na maneno ya member wa JF Lukolo yasemayo:

    Hakuna nchi rahisi kuongoza kama Tanzania. Hata mtoto wa darasa la tatu anaweza kuiongoza, ilimradi awe na jeshi tu.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    una maana gani? elezea vizuri mkuu, wekea nyama habari yako.
     
Loading...