Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu Mtindo wa UVCCM Kufanya Shoo ya Gwaride Maana Yake Nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 2, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Source TBC1. Jana.

    Wakati wakiwa wanapauka viwanja vya Biafra.

    Kwa mbwembwe walionesha kutembea kwa kile kilichoitwa kikakamavu.

    Ni propaganda? Provocation?
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huo ukakamavu utakutna na nguvu ya UMMA
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wanataka kupata kichapo
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ndio wanaanza kuwa brainwashed taratibu kuwa makada badae....
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]I need that weed!
     
Loading...