Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu msemo maana yake nini.......?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by only83, Nov 21, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo ulivuma sana siku za karibuni hasa baada ya Cameron kutoa order ya ushoga....na hii inasemwa kuwa iliwahi kusemwa na JK wakti anafungua bunge baada ya uchaguzi wa 2010 "UKITAKA KULA SHARTI NA WEWE ULIWE" wakuu JE,maana ya msemo huu nini?
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukitaka cha uvunguni sharti.............
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Akukunaye .....
     
  4. M

    Mkomandaa Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Cha bure alikufa siku nyingi. (There is no free lunch)
     
  5. G

    George jonathan New Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki kukukopesha. Au ni ile aibu ya mwenye nacho kwa yule asonacho.
     
Loading...