Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu mjadala wa DC na DED unaniboa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M'Jr, Feb 9, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tangu mjadala huu umeanza naona watu wote wameng'ang'ania habari ya DED na DC lakini napata tabu kidogo, wakati amendments zilizoletwa zinataka kuondolewa kwa DC na kuwekwa DED, wabunge wote wa CCM wanagoma. Hilo sio tatizo kwangu ila tabu ni pale wabunge hao wanapokosa sababu za kwanini wanamtaka DC na sio DED zaidi ya kusema ndiye mwenye polisi, khaaa kwani watu wanaenda kupiga kwata huko?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwenye muundo wa sasa virtually ma-DC wanafanya kazi ya kusimamia maslah ya CCm wakati DED akifanya kazi ya kutekeleza majukumu ya serikali kitaalam zaidi, hivyo mara nyingi wabunge hu-side na DC ili kuona kuwa political interests zinatimizwa kwanza
     
Loading...