Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu mgogoro wa ardhi tarime utaisha salama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IsayaMwita, Mar 29, 2010.

  1. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika hakika ni lazima tuwe na tahadhari kubwa kama si angalizo .Wiki iliyopita mgogoro wa ardhi kati ya Jeshi la kujenga Taifa na wananchi umezuka hapa wilayani,

    maswali ya kujiuliza

    Hawa wananchi awamu hii wataliogopa jeshi na kukubali matokeo kwamba wamedhurumiwa ama ndiyo watawavaa?

    ni ni ni hatima ya hawa watanzania wanaolala nje kwa sasa?
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Isaya Mwita..Umeshachagua side mpaka hapo ulipo..hii habari au unataka mjadala?Kwa kuwa umesema kuwa wananchi wamedhulumiwa..una uhakika gani?kwanini unafikiri wamedhulumiwa?Na kwanini isiwe wao wamechukua arhdi isiyo yao..ndio maana jeshi likaja kuitwaaa?Nani asiye jua kuhusu taarime achilia mbali mifugo,ardhi, madini etc?Hii ni kukupa tu mtazamo zaidi ya huo unao weza kuuwakilisha hapa.
     
Loading...