Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu mgao wa umeme kanda ya kaskazini utaisha lini????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 6, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJF!! Hapa Arusha, Tangu saa 8:30am ya asubuhi ha2kuwa na umeme line hii ya Sakina mpaka saa 6:55pm ndiyo unarudishwa. Sasa mi najiuliza shida ni nini hashwa? Mwenye chanzo anijuze wajamen! Excuse for that!!
     
  2. A

    AridityIndex Senior Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mnaendelea kukaa kwenye ukanda wenye shida hamieni ukanda wa kusini mikoa ya Lindi na Mtwara kuna umeme wa uhakika wa gesi haukatiki hata siku moja.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    mpaka muwalipe dowans alaaa!!! visa ndo vitaisha
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani!! Kwa hali hii ya mpaka ilipwe Dowans ndiyo mgao uishe hakika ni mateso ya kimya kimya! Ila hili litabidi tuangalieni upya wajamen. Mmmm!!
     
Loading...