Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu mchezo usiujaribu hapa nyumbani mwanawane

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbombo ngafu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Ffu wa kwetu walivyo na hasira, wataifyatua hiyo kitendea kazi, by the time they finish hata unyayo hautoonekana!
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoswiga nine
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukisikia kazi ya askari ni kulinda usalama wa raia na mali zao ndo hiyo. Tumuulize mwema kwani wa kwake hawana uvumilivu kiasi hicho?
     
  6. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    bangi aliyovuta huyo jamaa ni ya nje ya dunia hii asee! . .au kama ni mjasiri basi anastahili nishani.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ka! ...ingekuwa hapa, hicho kitendea kazi kingelala daima...
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Ndo demokrasia au vipi?
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Don't try this at home!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hii kali!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kwa mapicha ya ajabu tu! Mbuzi mzee unatisha.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    FFU wa Tanzania bora ukutane hata na mbwa wa polisi ana huruma.

    Kama unabisha waulize waleta fujo wa Arusha.
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo uvumilivu wa askari umepitiliza!
     
Loading...