Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu Mchezo Ni Wa Kawaida Hapa Nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Oct 16, 2007.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  2. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
    Hiyo nchi imekuwa kama jalala/ji-dampo, maana naona kila kilicho kibaya kinapatikana!!!
     
  3. B

    BroJay4 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2007
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu bongo kinachonishangaza ni wakati unapouliza jambo,basi watarushiana mpira hadi utachoka,mara mimi sihusiki muulize fulani,ukimuuliza naye,anakuambia,sisi tunahusika na hili,hilo ungewauliza fulani,hao fulani nao ukiwauliza,watakuambia,nasi hatuhisiki na hilo,kwa hiyo waulize fulani.Itafika muda utajikuta unaambiwa urudi kule ulikotoka,na jibu hujapewa.Hakuna uajibikaji hapa,foko jembe nyie.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,575
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tanzania nchi yangu,
    Kweli nchi yangu,
    Haki ya Mungu,
    Ninaapa Tanzania nitakulinda.

    Huu ubeti huwa unanikumbusha mbali sana nikiwa nasoma shule ya upili.

    Kuitwa Mtanzania si kuwa Tanzania tu ukivuta hewa ya Tanzania. Ni pamoja na kumiliki na kufaidika na Rasilimali zilizopo TZ. Kama haunufaiki nazo ni sawa na kwamba wewe ni mkimbizi na Wa TZ ni wale wanaofaidi.

    Tusilete masihara hapa, Watanzania wanufaike na rasilimali zao ndio watajiona wazawa kweli sio kuwahamasisha kubeba mibendera ili wajione watazania, lazima wajivunie na kunufaika na maliasili zinazopatikana nchi mwao, ndipo watasema, TANZANIA NAKUPENDA KWA MOYO WOTE
     
  5. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 974
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kilitime ,
    waulize ccm wanajibu zuri la kukupa
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nadhani wamekusikia,,, tunaomba wafanya hivyo, ingawa mengine yanafanywa na watanzania mchanganyiko!!!
     
Loading...