Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu kweli ni uchakachuaji...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 2, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwann majimbo ambayo ccm ina hali ngumu matokeo hayatangazwi mapema hata kama yapo tayari? nayanapotangazwa yanakuwa na mashaka?
     
Loading...