Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu hapa usafiriri wa kwenda kwa babu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Mar 26, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa wale ambao waasumbuliwa na magojwa sugu kama kisukari, kansa, Hiv na kadharika wanahitaji kwenda kwa Babu usafiri kutoka Dar Loliondo hupo! Piga simu hizo nawe utahudumiwa.
     
  2. kijanamakini

    kijanamakini Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lipo self-contained?:lol:
     
Loading...