Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Hutopata mwanamke atakayekupenda kama mimi."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kalou, Jul 22, 2012.

  1. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwa wanaume ambao wameshakuwa na mahusiano at least zaidi ya matatu watakuwa mashuhuda wangu hapa sababu najua kwenye hizo break ups lazima utakuwa umeshawah kukutana na haya maneno!."hutapata mwanamke atakayekupenda kama mimi"..na mara nyingi baada ya kuambiwa haya maneno hufuata matendo yaliyo kinyume kabisa,kama mwanamke kutaka kulipiza kisasi na vitisho vingine..
    serioulsy wadada huwa mna maanisha nini mkisemaga hivyo coz najua wengi humu mlishajikuta kwenye situation mkasema HUTOPATA MWANAMKE ATAKAYEKUPENDA KAMA MIMI.!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijifiche pale ningoje waje!
     
  3. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    vp wewe hujawahi kukutana nazo hizo maneno?
     
  4. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfa maji hakosi kutapatapa. Kwani anajua nilikotoka nimesha kutana na wangapi ambao wananipenda zaidi yake..? Mi nafikiri hizo ni kauli za kushindwa tu, hazina mantiki..
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni upepo tu, utapita
     
  6. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kaka halafu wanawake wanaosema hivi huwa wazuri lakini vichecheeeee....vinapasua kichwa ile mbaya.
     
  7. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    true dat,kidizaini una give up afu ukimwambia anaanza hayo mambo
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Bora wao wanaosema hivyo, lakini wanaume lazima kitanuka.......... Kuna mwanaume anayeachwa na mwanamke akae hivi hivi bila kutia neno..! Lazima vitisho na kejeli vitatawala, kama ataamua kukaa kimya basi atakuwa ananung'unika kichini chini, kwani lazima atakuwa ameumizwa............
    Hii ipo kote kote wakuu.

    [​IMG]
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    This message has been deleted by Platozoom
     
  10. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    hiyo kauli nimewahipewa na my ex miaka 4 iliyopita ila ndio ivo upepo tu maana kwa sasa nina GF mzuri na maisha yanasonga na upendo ni zaidi yake hata nashangaa muda ambao nilipoteza nae.
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  12. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asilimia kubwa ya wadada/wamama wanaamini hakuna aliebora kumzidi yeye. na hiyo ndio kasumba ya wamama wengi. Na kwa utafiti usio rasmi unaonyesha kuwa migogoro mingi inayotokea kati ya kina mama mkwe na wake za vijana wao husababshwa na kasumba hiyo. Mama anaamini kuwa mke wa kijana wake sio bora kama alivo yeye kwa baba.
     
  13. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
     
  14. L

    Loloo JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kauli hiyo kuliko vitisho vya wanaume mwenyewe utaogopa hata kutoka ndani
     
  15. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    we ushawah kumwambia mkaka ?
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nishakutana na hiyo kauli sana tuu kauli ingine ni hii "Hutopata mwanamke mvumilivu kama mimi"
     
  17. L

    Loloo JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi huwa nakaa kimya anarudi mwenyewe eti oh kote nilikoenda hakua kama wewe nipe nafasi sjui utajona upo eden.hahhahaha raha kweli mtu akijirudi halafu ndo humtaki tena
     
  18. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wamesha rudi wangapi kwako?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    hilo sio la kuuliza mkuu
     
  20. L

    Loloo JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he unafanya research?wote
     
Loading...