Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hutaki Unaacha umetuacha kwenye mataa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bhbm, Jan 20, 2012.

  1. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani ile ahadi ya bwana HU kuwa atarudi na ule mwendelezo wa kumuonya JK juu ya mtandao fulani hatari ndani ya chama vipi mbona kimya? Alisema kuwa angerudi na 3rd part ya hiyo story lakini mpaka leo kimya ilihali ile ya 2nd part haikuchukua muda mrefu toka ile 1st part ilivyoanza. Mkuu chakula kikipoa hakinogi mkuu..
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bila shaka alituachia nafasi tumalize maombolezo.
     
  3. M

    Maneno Anania Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kaona mawazo ya wengi yako kwenye msiba wa mpambanaji na kipenzi chetu RM. Vinginevyo mngekosa Concentration. Hayo ni mawazo yangu kutokana na utaalamu wangu juu ya timing of information release, siyo lazima yafanane na yake.
     
  4. W

    Wenger JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Tumsubiri , nadhani atatuletea muda si mrefu atakuwa anaikamilisha taarifa yake.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Atakuwa amewekwa kizuizini kwa mahojiano zaidi!maana jamaa anafahamu mpaka chumba anacholala mkuu wa nchi.
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukisikia mgonjwa yeyeto imeshindikana kutiwa hapa nchi na anapelekwa india kwa matibabu basi jua huyo ni HU
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu mie part II sikuiona,na nilliisubiri sana,aliunganisha mule mule au alianzishia upya,was real interesting bana!
     
Loading...