Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hutaki na sauti ya mbuzi tufanye ring tone

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Jan 26, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mchagga alinunua mbuzi! Akamwambia mpishi; Nyama nusu ipikie pilau na
    nyingine itie kwenye friza! Kichwa fanya supu na miguu fanya mchuzi
    chukuchuku! Ngozi usitupe tutafanya mswala, utumbo pikia ndizi na
    mifupa tutawauzia wenye mbwa! Kinyesi kihifadhi kwa mbolea ya bustani
    Mpishi akamuuliza : Hutaki na sauti ya mbuzi tufanye ring tone kwenye
    simu yako?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he heehheeehhhee!!!! budjet hizo..
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa watani wetu wachaga AKA wazee wa bajeti
     
Loading...