Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hussein Bashe aongea na vyombo vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, May 3, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Atatoa ufafanuzi wa mambo kadhaa kama itakavyoonekana kwenye 1st post kwenye hii topic. Nitawa-update juu ya kinachoendelea kwenye kikao hicho.

    [​IMG]

    ============

    UPDATES:

    • Kikao ndo kinaanza.

    • Anasema kamati ya UVCCM iliyoundwa ku-reform si kamati ya kujivua gamba. Anajaribu kutoa ufafanuzi.

    • Tumeamua kufanya reform kipindi hiki ambacho bado UVCCM ina ushawishi ndani ya jamii na bado CCM ipo madarakani nchi bado ina amani na utulivu.

    • Anatoa ufafanuzi juu ya kwanini kamati ya reform iliundwa ndani ya UVCCM na anatoa historia ya wapi wametoka na kwanini wamefikia hapa.

    • Anasema UVCCM itashirikiana na vijana wa kada zote kuanzia wamachinga mpaka vijana wasomi. Wawe wa CCM au wasiwe wa CCM provided CCM ndicho chama tawala! Kwa maelezo ya Bashe, watatumia asasi za kiraia zinazojihusisha na siasa kuijenga/iimarisha UVCCM. Kamati yake itatoa taarifa ya kazi yake mwezi Julai kama ilivyotakiwa kufanya. Anajaribu kutoa ufafanuzi juu ya namna watakavyofanya data collection. Anasema FaceBook na mitandao ya kijamii vitatumika pamoja na Public hearing katika kufanikisha azma.

    • Anaulizwa juu ya mafisadi watatu Rostam, Chenge na Lowassa, wao kama UVCCM wanasemaje juu ya magamba haya!

    • Anasema suala la 'magamba' limetolewa ufafanuzi na Katibu mkuu wa CCM na hivyo hadhani kama kuna suala la mtu kufukuzwa mtu ndani ya CCM. Anasema yeye si msemaji mkuu wa CCM (NEC) lakini anaamini Mukama anaweza kulitolea ufafanuzi hilo.

    • Kaulizwa kuwa suala la kufukuzwa mafisadi lilianzia UVCCM na sasa CCM ikawa inaelekea kwenye utekelezaji, anaongeleaje juu ya hili?

    • I got disconnected, natumaini maswali yote aliyoulizwa pamoja na la uraia wake yatajibiwa!

    • Suala la uraia amelitolea ufafanuzi, kuwa wagombea wakati wanaenda kwenye kura za maoni wangechujwa kabla ya kupelekwa kwa raia ili masuala yenye mashaka yaepukwe. Ameisifia CCM kwa kuamua kumwondoa kuepuka risk lakini baadae kumsafisha kuwa uraia wake hauna utata kupitia kwa waziri aliyekuwa na dhamana.

    • Kaulizwa kwanini CCM haikumsafisha akasafishwa na serikali; kasema chama hakina mamlaka ya kumsafisha.

    • Suala ya yeye, Shigella na Ridhiwani kudaiwa ni mafisadi kasema ni maoni ya watu. Ila akasisitiza ndani ya CCM pamevamiwa pia na yeyote sasa anaweza kuongea na vyombo vya habari na kutoa taarifa tu!

    • Anasisitiza mkakati wa kuchafuana ndani ya UVCCM unajulikana unasukwa na nani na anaye-finance anajulikana kwani dhamira yake ni urais 2015. Ametuma vijana Iringa, Mbeya, Ruvuma na anaendelea kuwatumia wengi. Itafika wakati watalazimika kumtaja hadharani.

    • Kaulizwa kama wataitumia JF kakiri kuwa wataitumia pia kukusanya maoni ya wananchi kuelekea kuifanya UVCCM irejeshe heshima yake na ku-appeal kwenye public.
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta vitu mkuu
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naendelea mkuu, bado anawataja waliochaguliwa/teuliwa kuwa kwenye kamati yake ndani ya UVCCM
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mambo hayo..
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bado ana ndoto za ku-bounce back? Hivi ameshapewa URAIA?
     
  6. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna habari kamili kwa nini unaanzisha thread mkuu...ungesubiri hadi uwe na hiyo habari..
     
  7. d

    daniel.nickson Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akianza tunaomba updates.
     
  8. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lau masha anaweza jibu hiyo
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndiyo JF. sisi hatuna kusubiri vikao vya chama. jf kama twitter. you follow the news as it happens.

    inakuuma mkuu?
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eti nani, Bashe?? Kwani Bashe ana lipi la maana la kutuambia kwenye vyombo vya habari???
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Natumaini atatoa ufafanuzi juu ya suala la uraia wake (hajawahi kuongelea hili)
     
  12. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele mkuu, heading ya hii thread haiendani na content yake, Inv kaandika "H. Bashe aongea na vyombo vya habari" wakati jamaa hata kwenye kiti alikuwa hajakaa, angesubiri apate content then aanzishe thread.
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....ushaaambiwa hii ni LIVE thread, tulia upewe vitu kutoka jikoni, same time same place as they happen.
    lete News Mkuu usieonekanaga
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo sawa mkuu.

     
  15. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inv, heading yako inasema "H. Bashe aongea na vyombo vya habari " tuambie ameongea nini, unasema ameongea then unaanza speculation.
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani ungeangalia content na si HEADING.
     
  17. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana statement hiyo. anakiri kuwa ushawishi huo untoweka hahaha!

    mimi ni mwanajamii. sijawahi kushawishika na taasisi yoyote ya CCM tangu ning'amue kuwa CCM ni genge la nguruwe wanaotafuna shamba letu (rasilimali za nchi yetu).
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Jamaa wanaonekana wanaamini wana ushawishi mkubwa, kama hujashawishiwa wewe basi huenda kuna mamilioni ya watanzania wamefanikiwa kuwashawishi kama wanavyoainisha hapo juu.

    Najaribu kushawishika pia lol
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    chakula huliwa kijiko kwa kijiko na kuendelea kupata ladha na utamu wake ...sio kubugia sahani nzima kwa wakati mmoja...huo ni uroho
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sikuizi kila mtu ana press conference, hata mtotowamgu wa darasa la sita anacheka, kwa mtu kama bashe kuwa na hii. Duhh:phone:
     
Loading...