Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hussein Bashe Aja Na Yake Ktk Face Book

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Feb 28, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Taarifa ya Bashe Ktk Ukuta wake ktk Facebook

    OMBI KWA KATIBU MKUU UVCCM
    by Hussein Bashe Bashe on Monday, 28 February 2011 at 07:58
    OMBI KWA KATIBU MKUU UVCCM

    Ndg yangu Shigela Umewadia wakati wa ww kuita Baraza kuu la Uvccm Taifa tuna wajibu wa kukutana na kujadili kama Taifa tunapitia kipindi kigumu ambacho sisi kama Vijana wa Chama kinachoongoza (sipendi kutumia neno chama kinachotawala) tunatakiwa kukutana tena Haraka kuna mambo mengi yakujadili kwa Maslahi ya Taifa letu na Chama chetu.

    Ninafahamu utasema Gharama ya Kuita Baraza kwa maana ya POSHO za wajumbe ita Baraza bila POSHO historia ya Nchi yetu wazee wetu walikua wanakutana bila kulipana posho tujitolee wenye uchungu na JUMUIYA,CHAMA ,na Taifa watahudhuria,leo Vijana ajira zinapotea,maisha yanazidi kua magumu,waathirika wakubwa ni Vijana multiplier effect yake ni kubwa,CDM wanatumia haya matatizo kama Mtaji wao wa kisiasa jambo ambalo mm sishangai kwa kuwa sisi wenyewe tumeridhika ama hatuoni haya matatizo ama ni ule utaratibu WA BUSINESS AS USAL,hatuonekani kama we are there to listen help and guide walotupa DHAMANA,kaka yangu MARTIN things are not the way we think they are.

    Itisha baraza kuu tukutane we have obligations to this party and this country tumetoka katika uchaguzi october leo ni almost miezi 5 tumeshinda but si ushindi mzuri,tusidhani we are in a safe hands,tusidhani tuko kwenye mfumo wa chama kimoja,wadogo zetu katika sekondari wamefeli,kilimo mpaka sasa kimeshindwa kuwasaidia,ajira sasa viwandani zinapungua UVCCM has to do something.

    source:Login | Facebook
     
  2. C

    Chumvi1 Senior Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado kumbe wameanza kusoma alama za nyakati. hali ni mbaya hata ajira za kwenye mabenki kwa sasa hazipatikani dah mkap[a uko wapi? Tulikula keki yako wakati tulipomaliza vyuo miaka ile ajira za kumwaga si serikalini na si kwenye sekta binafsi.
    Inauma wadogo zetu wanahangaika sana kwa sasa mapinduzi lazima
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hayoo ni mawazo ya Bashe au na wajumbe wenzie wa UVCCM??? Hivi Bashe si alifutiwaa ujumbe wake Baraza UVCCM?
     
  4. n

    ngoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sisiem haimruhusu huyu jamaa kugombea ubunge Tu, nafasi zingine ndani ya chama yuko huru kutumikia - LOL
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    acha wafu wawazike wafu wanzao
     
  6. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tundu la panya halizibwi kwa mkate..ndio basi tena chichiem.
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    ...Kwa bahati mbaya, kwa sisiemu niijuayo, kilio chake ni sawa na cha samaki, hakiwezi kusikika! Chama chake ni sikio la kufa.
     
  8. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ametoa mawazo mazuri ya kujenga. Kinachotakiwa ni kusimamia anayoyawaza.
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R est In Peace chichiemu:decision::A S 112:
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Presha inapanda, presha inashuka.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndo wanakumbuka shuka??
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hata mngefanya nini kijana timamu hawezi kuwaunga mkono nyie ccm, na wote waliopo humo ni maslahi tu hakuna lolote
     
  13. k

    kingmakusa Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bashe tunamjua ni mfuasi wa lowasa! huna jipya bashe na mbinu zenu na hao baba zako RA na EL tunazijua!
     
  14. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    bora king makusa umemstukia! ndilo mbowe analiita tabasamu la mamba!
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Haya maneno ya Bashe yananikumbusha mahubiri ya dini yangu juu ya siku ya mwisho (kiama). Kila mtu na lwake!!
     
  16. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    It will be a waste of time.
    Uzoefu unaonyesha kuwa kikao chochote cha UVCCM hii ya sasa hatimaye kitaamua yale anayoyataka Riz1, naye anafanya watakayo washkaji zake na washkaji wa baba'ake.
    Au kama vp wafanye tu hicho kikao tuone msuguano kati ya kambi ya Bashe na kambi ya Riz1...
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Awawezi kufurukuta mbele ya chadema hawa uvsisiem,bashe ni moja kati ya vibaraka wakudumu wa ra na lowassa.
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Cdm inawauma wengi.
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CHADEMA mwendo mdundo! Kanyaga twende..
     
  20. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bashe ungekuja CDM huko CCM wamekuchoka..walikunyima ubunge na kukuondolea uraia hivi bado unajipendekeza nini huko?!!maskini!!
     
Loading...