Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hussein Aman Marsha

Discussion in 'Sports' started by Observer2010, May 31, 2012.

  1. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa mfuatiliaji wa soka la kibongo na kimataifa kwa miaka ya kutosha, kuna wachezaji wengi sana wenye uwezo wa juu mno nimeshawaona, ila leo hii nimemkumbuka huyu holding midfielder, binafsi namuona ndiye bora zaidi kuwahi kumuona katika soka la kibongo, Hussein Aman Marsha. Natazama soka katika ligi bora zaidi duniani kwa sasa ila bado naamini huyu jamaa aliwazidi viwango wachezaji wengi mno katika hizo ligi.

    Hivi ilishindikanaje watu kama hawa kucheza soka ligi bora kabisa na katika timu bora kabisa duniani ?
     
  2. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mido ya UKWELI HIYO.
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ilikuwa ni kukosa mipango ambayo ingemuwezesha kwenda kuonyesha kipaji chake huko kwenye ligi za wenzetu,isitoshe level ya ligi yetu na performance ya team yetu ya Taifa ni kikwazo kingine kikubwa tu,teoam za Ulaya huwa wana'consider sana nchi anayotoka mchezaji na mchango wake katika team ya Taifa.
    Ni ukweli usiopingika Jamaa alikuwa Fundi haswa.
     
  4. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yah, ni sahihi kabisa, ila nadhani pia exposure yetu watanzania ilikuwa ni ndogo sana. Ukiangalia mtu kama Geogre Weah alitokea nchi ambayo kisoka ilikuwa haijulikani kabisa, watu walikuwa wanaijua Liberia kwa sababu ya vita tu.
     
  5. C

    CripWalkin' Nephew Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    He was, by far, my favourite Simba player during his tenure at Msimbazi (alongside Mohammed Mwameja and George Masatu). He had excellent ball control, composed under pressure, and could defend as well as provide much-needed support to the striking force. He could play a multitude of positions. He was very polite and very accomodating to fans. I had the pleasure of meeting him a couple of times, and had a great time hanging out with him.
     
  6. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,052
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Hussein Marsha alikua mbaya lakini the late "Method Mogella" alikua nomaaa!!!


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Khalid Abeid? hakuna midfielder Tanzania mpaka leo aliyekuwa akiucheza mpira kwa raha na utaalam kama huyu.

    Ni artist.
     
  8. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Kweli kaka. Sijui kazamia nchi gani bwana
     
  9. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,052
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Yupo UK


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  10. P

    Pazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yupo UK ila hata mie mara ya kwanza kuona mpira wa huyu Jamaa sio unazi wa kuipenda Simba, Jamaa alikuwa mkali akifuatiwa na Salvatory Edward Hussein, Masha mpira na nje kuna jamaa alicheza naye timu ya Taifa anaitwa Seif Khalfan Mzenji alikuwa Malindi niliwahi kukutana na Seif Khalfan namna alivyokuwa anamsifu Hussein Masha mpira na Tabia za Masha kuhusu wanavyokwenda kwao na anavyokaa na wachezaji wakiwa na matatizo, anasema hakuwahi kuona kama Hussein Masha anasema hata kambini Manager anashindwa kutatuwa jamaa anatatuwa matatizo na wachezaji wanamsikiliza kwa kumuheshimu alikuwa anaongelea mpaka Ukarimu wake wakienda kwake jamaa kuna mdau hapo juu kaongelea sasa nimeamini zaidi. Masha, Salvatory na Marehemu Method Mogella Soka ya sasa hivi Nje wangetesa sio Lunyamila kukimbia tu na kutizama chini.
     
  11. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yah, hakika bongo vipaji vilikuwepo sema hakukuwa na support kubwa ya makampuni km miaka ya karibuni. Mmetaja majina kadhaa ila mmemsahau Hamis Thobias Gaga aka Gagarinho (RIP) huyu alikuwa mashine nyingine ya hatari sana pale kwenye kiungo ya kushambulia. Hope ni mmoja wa vipaji bora kabisa katika nchi yetu.
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitamsahau huyo jamaa namkumbuka alikuwa pia mtaalamu sana wa kupiga penati, nakumbuka mechi ya Stars na Guinea uwanja wa Sheikh Amri Abeid pale arusha alipiga bonge la penati na mechi iliisha kwa bao 1 kwa bila ila tukio la ajabu lililotokea ni mashabiki kupiga magoti majukwaani kwani kipa wa Guinea alikuwa hatari balaa.
    Kwa kipindi chake hapakuwa na watu wa kuwasaidia kama ilivyo kwa sasa.
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Athuman China!!! Issa Athman "SEKETAWA"
     
  14. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Aluu Ally?
    Unamkumbuka? hii ilikuwa mashine nyingine bana
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280

    Huyu alikuwa akitinga na yule Lilla Shomari (RIP) basi ilikuwa raha tupu....Adolph Rishard naye alikuwa mzuri sana.
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mwaikimba je?
     
  17. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Eti miaka ile Magamba walituaminisha kuwa soka ni ridhaa na sio ajira. Yaani wametupotezea sana. HM alikuwa ktk levels za kina marehemu Rashidi Yekini,Amunike,Roger Mila na wengineo
     
  18. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona wachezaji wote mliowataja humu ni majina ya waislam.. Ina maana wakristu walikuwa fani gani..
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Namjuwa sana wacha kumkumbuka, ni cha mtoto kwa Khalid Abeid.

    Halafu Yanga walikuwa nae Gilbert Mahinya. Akiitwa "mapafu ya mbwa", jamaa alikuwa hachoki. Enzi zao hawa Tanzania ndio ilikuwa inacheza mpira wa uhakika, kwa kuupenda haswa.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Mwenye picha ya Marsha akiwa Pamba au akiwa Simba atubandikie
     
Loading...