Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Husna posh:mamaa dothnata-namba 1 kwa utajiri.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Mar 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Aise Huyu mama anamafanikio sana na inasemekana ndio tajiri namba moja katika tasnia ya filamu

    Utajiri wake:
    1.Ana Nyumba Tano za Kifahali dar-es-salaam(Nyingine ni ghorofa mbili,nyingine moja)
    2.Ana magari ya kifahali matano(Jaguar,Prado,Range Lover Vogue,Benz na Hummer)
    3.Ana kampuni ya Cartering ambayo inafanya kazi sehemu nyingi sana na inamuingizia kipato cha juu
    4.Anacheza film na pia anauza film

    Range Rover Vogue:
    Range Rover Vogue.jpg

    Prado:
    Prado.jpg

    Nawasilisha.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    KI~Fahali~Ng'ombe?
    Range Lover~ Ana mapenzi na Range?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanawake hua hampendani,jadili hoja hatupo jukwaa la lugha
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Una hakika utajiri wake wote ni wa fedha halali? Catering services hizo ni dsm tu au anayo chain?

    Just thinking aloud maana sioni kama film industry au catering services za nchi hii inayoitwa tz vinaweza kumfanya mtu akawa billionaire kwa kipindi cha miaka mitano mpaka kumi na tano
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Amekiri live kwamba ni mikono yake ndio imempatia hivyo vitu kupitia film na cartering..........Kwa sasa anatembelea Vogue ila Hummer anaifanyia biashara ya kubeba ma-harusi na kukodisha ktk kazi mbalimbali
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kumbe tusker baridii ni mwanamke!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sijui ila kwa comment yake tu inaonekana ana wivu wa kike(by mkapa) so nika conclude ni she.
     
  8. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Anauza poda..
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sijasikia hiyo issue ya bwimbwi ila mumewe nilisikia.
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    I know dotnata kipindi cha wedding of my sister, huyu dada anapata pesa nyingi sana kwenye mapambo na catering za harusi, anacharge bei kubwa sana you can't not less than 4 million kupamba a single events, na kutokana na reputation yake mjini kwamba ndo best kwenye mapambo anapata tenda nyingi sana na anachofanya akatai tenda anachukua tenda kisha ana subcontract kwa mtu anayemuamini mkali kisha kwenye sherehe anakuja kuchungulia dakika 10 kujionesha kama yeye ndo mpambaji then anaenda kwenye harus nyingine fasta,

    Unakuta kwa j mos moja kala tenda harusi 50 lakini zote ame subcontract na ana charge not less than 4 million kwa harusi, and unakuta anaowauzia tenda anawapa may be 2 million au less than that, kwa nini asiwe tajiri

    Sema kinachompa good reputation anauza tenda kwa wapambaji wakali ambao wanaigeuza diamond jublee iwake wake mpaka basi, na yryr anakuja kuzuga zuga wakat wa sherehe msishtukie mchezo, hapo catering bado hajapata,

    Inshort she knows how to make money and she succeed on that, this are woman to inspire other ladies that sio lazima university degree to reach ur dream life
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yupo Juu sana huyu dada anamalizia ujenzi wa ghorofa lake la pili familia ya watu 24 anayoishi nae wapate kila mtu chumba cha peke yake kukaa!!
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vp mbona upo bize kumtetea kuna nini na yeye
     
  13. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Kwa maelezo haya, anastahili pongezi.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ana uhusiano naye..
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    khalaga baho.....baadhi ya gari sio zake...... Anajua ujanja anaoutumia.....
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Too good to be true
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kistaarabu ulipaswa kumshukuru na kuihariri(kuiedit) post mama....

    Maana ni kweli Fahali lina maana ya Dume la ng'ombe....Neno sahihi lilikuwa ni 'Magari ya kifahari'...

    Na Range Lover ni kweli maana yake ni mwenye mapenzi na Range.........Neno sahihi na Range Rover...
     
  18. k

    kimamii Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu aendeleee kumuzidishia, riziki hupangwa na mungu
     
  19. F

    Fierce Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dont care wht she did to be tht loaded.....atleast she hustles instead of kukaa na kupiga umbea kama wanawake wengine....majungu si mtaji jamani pigeni kazi...way to go mrs Posh "WEWE NI JEMBE LA KIKE"
     
  20. ram

    ram JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli anapata kwa njia halali, hongera zake na Mungu ambariki sana, huwa nasikia anajitoa sana kusaidia wasiojiweza na wengine anaishi nao nyumbani kwakwe
     
Loading...