Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Husein Bashe anaendesha michezo michafu Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OgwaluMapesa, Mar 19, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hussein bashe mkurugenzi mtendaji wa New Habari corporation anaendesha mchezo mchafu Arumeru Mashariki dhidi ya CDM .Jana wafuasi wa CCM walifunga barabara ya moshi-Arusha eneo la maji ya chai na kulishambulia gari lililokuwa limebeba waandishi wa habari na wafuasi wa CDM waliokuwa wakipita barabara hiyo.

    Cha kushangaza Bashe kuhadi wa mafisadi ametuma pesa kwa waandishi wa habari waliopo Arumeru Mashariki, na kwa viongozi wa UVCCM waliopo Arumeru mashariki wakiongozwa na Beno malisa ili wafanye press conference kukihusisha CDM na vurugu zilizotokea jana.

    Katika fungu la fedha zilizotumwa Arumeru Mashariki jeshi la polisi nao wamemegewa fungu lao na Husein Bashe .Jana jioni alisikika akimpigia kamanda wa polisi wa mkoa wa Arusha na kwa kamanda wa Operation Maalum Paul chagonja Akiwashauri wafanye press conference kulaani CDM Kuwa ndio chanzo cha vurugu zinazotokea Arumeru Mashariki na amewahidi Kusimamia coverage kwenye magazeti.

    Wana CDM tujihadhari na Hussei Bashe ni mtu hatari ikumbukwe katika uchaguzi wa Igunga Tabora yeye ndie aliasisi wazo la kuwaonga wasimamizi wa vituo ili wamtangaze fisadi mwenzao Dr Kafumu kuwa mshindi ,Ni yeye ndie aliekuwa anaendesha operation chafu ya kunua kadi za wapiga kura wa Igunga .John F Kenedy US president 1961-1963 aliwahi kusema ''Forgive your enemies but never forget their name" Mwisho wa kunukuu ,Bashe uliotufanyia CDM ukishirikiana na Rostam Pamoja na january Tuliwasamehee lakini kamwe hatuwezi kusahau.

    Tumesikia anakuja Arumeru na Lowasa tunamuonya kama anataka aendelee kuishi Nchii hii asikanyage Arumeru amuulizie Babu yake wasira what hapen to him!! Lesson tuliomfundisha Fisadi Mkapa sihitaji kuelezea wote ni mashaidi alipib tukampigia
     
  2. m

    mwelimishaji Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli hizi zinachochea vurugu. Siamini kuwa mwandishi wa habari hii ni mzalendo mpenda amani. najua kuwa humu JF wako watu makini laki wapo pia ambao ni wavurugaji kama Agwambo.

    Kama umetumwa kupiganisha watu ni afadhali ujiulize kwanza ni tija gani taifa litapata ni sio tu kile utakachopata wewe kama mtu binafsi.

    USITUMIKE KUFANYA KAMPENI CHAFU.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    tukutane april 1
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    asipoihujumu CDM atarudishwa kwao somalia
     
  5. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tumekupata mkuu!
     
  6. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    huyu atakuwa amerith mikoba yote ya RA, lakini dawa yake inachemka jikoni
     
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chadema washambulia waandishi
    Wafuasi wanaosadikiwa kuwa ni wa Chadema jana walifunga Barabara ya Moshi-Arusha eneo la Maji ya Chai na kulishambulia gari lililokuwa limebeba waandishi wa habari waliokuwa katika msafara wa CCM uliokuwa ukipita katika barabara hiyo ukitokea Kata ya Leguruki.

    Wafuasi hao walilirushia mawe gari hilo na kulipasua kioo cha nyuma na kumjeruhi Mwandishi wa Habari wa Gazeti la Mtanzania, Eliya Mbonea.

    Muda mfupi baadaye, polisi walifika katika eneo hilo na kuwatawanya wafuasi hao.

    Mlezi wa chama hicho mkoani Arusha, Steven Wassira alilaani kitendo hicho akisema hakivumiliki na kuvitaka vyombo vya sheria kuchukua mkondo wake.

    Katika hatua nyingine: Gari linalodaiwa kuwa la wafuasi wa Chadema, jana lilivamia mkutano wa CCM katika Kata ya Leguruki na kutimua vumbi uwanjani hapo kwa muda kabla ya kuondoka na kutokomea kusikojulikana.

    Imeandikwa na Neville Meena, Mussa Juma na Moses Mashalla.

    Source Mwananchi
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Neville Meena anafanana sana kwa sura na akili kama Dr.Sengondo..................wote hawaaminiki
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona kwenye habari hii watu hamuombi ushahidi? Na Mods hapa katajwa Bashe na kuhusishwa na skandali hii jee ni haki kama mtoa mada hajatutajia hata majina na mahali zilipotolewa hizo fedha?
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    inakuaje foreigner aje atufanye mabwege ndani ya ardhi yetu?jee sisi somalia twaweza fanya hivyo?
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hivi habari zinazohusu issue za CCM huwa hazihitaji ushahidi?
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani wana cdm wote msiwe na shaka kwani hawa mafisadi wamezoea siasa chafu kama pale igunga but ukweli tutauonesha tarh 1 aprl,TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU"
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    waandishi wengi watanzania hawana ethics na wana njaa kali
     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    God forbidden
     
  15. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Meena hayuko hivyo, itakuwa kapewa habari fulani tuu lakini namtetea kwakuwa mara nyingi yeye hayoko biased yuko balanced, ila inawezekana kama alivyotahadhalisha mwana jamvi mmoja jana kuwa CCM wanayo magwanda na wana mpango mbaya kujifanya wao ni CHADEMA na kuanzisha vurugu wakisingizia kuwa ni CHADEMA kuweni macho na hilo inawezekana thats what happened
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tena? hapa JF kutwa kucha huwa mnalisifu Mwananchi na bado
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tulianza na Mungu tutamaliza na vurugu!
     
  18. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli watu wana roho ngumu! Huyu Bashe si ndo aliambiwa yeye siyo raia na akaenguliwa kugombea ubunge! leo hii bado anawatumikia waliomdhalilisha! siasa bana!
     
  19. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    usitutishe wewe mchumba tu.
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani Bashe anawaacha wafanyakzi wa New Habari bila mishahara miezi 3 halafu anafanya madidu hayo?
     
Loading...