Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Husbands

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Askofu, May 12, 2010.

  1. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wives have resorted to putting their (meso-meso) men in the newspapers to stop cheating:

    image001.jpg

    Hii imefika Bongo??
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    muahahaa
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke alietoa hiyo picha ya mumewe hajatulia kabisa,halafu ndio kwanza anamtafutia soko kwa wale wanaopenda waume za watu. Hiyo,haisaidiikabisa,Mwanamme au mwanamke KAMWE hachungwi,bali hujichunga mwenyewe. Duuuh,nazidi kumshangaa huyo bibie,anaanika simu yake hewani ili atongozwe au?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ikifika Bongo, na wanawake wa kibongo nnavyowafamu watamtafuta huyo mwanaume kwa makusudi ili wamkomoe huyo mkewe mwenye wivu aliyetoa tangazo.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    burudani duniani.....kuna wakinamama wanajua kuumiza vichwa vyao
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe Wakenya bana,
    Huyu atakuwa Mama Kayayii na mzee Odweng na Mwala mpambe
     
  7. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hii kubwa kuliko, yanini kujiumiza kichwa?
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    May 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Daa,hii imetulia..Na wanawake pia wawekwe kwenye picha,kwani nao huwa wanacheat vile vile.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Every desirable thing in life is Either illegal, prohibited, banned, expensive, unauthorised or MARRIED to someone else!
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    isn't this against human rights?
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Whoever Knows Everything Is Expert In Nothing
     
  12. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuu kina mamii wana ushirikiano! yaani hii maana yake sio lazima akuchukue wewe mamiii,hata ukimuona yuko karibu na kadada unatwanga simu!Ila kwa TZ ingebidi awawekee toll free line!Na huyo bwana mzee mpaka kawekwa gazetini ina maana ni kiwembe kikali i.e njia zingine za kumfundisha adabu kwa kumuweka kwenye magazeti ya kurekebisha jamii kama sani,ijumaa etc zimeshindikana.
    Lakini mbona napiga hizo number kwa country code ya Kenya,hazifanyi kazi?
     
  13. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katabazi labda haujamuona yeye
     
  14. s

    sammie Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo I surport and if possible wanawake nao wabandikwe. Ni mbinu ya kupunguza maaambukizi ya VVU.:yuck:
     
Loading...