Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Husband vs Wife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndallo, May 22, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280

    HUSBAND:

    God saw me hungry, he created pizza.
    He saw me thirsty, he created Pepsi.
    He saw me in dark, he created light.
    He saw me without problems, he created YOU.


    WIFE:
    Twinkle twinkle little star
    You should know what you are
    And once you know what you are
    Mental hospital is not so far.

    HUSBAND:
    The rain makes all things beautiful.
    The grass and flowers too.
    If rain makes all things beautiful
    why doesn't it rain on you?

    WIFE:
    Roses are red; Violets are blue
    Monkeys like u should be kept in zoo.
    Don't feel so angry you will find me there too
    Not in cage but laughing at you…
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    first to post. yay me...

    i like it esp 2nd verse 4th line
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Samahani, naomba nichangie kwa namna tofauti ...

    Kwa sehemu, kuna ukweli kuwa wanandoa (husband & wife) wanaoishi pamoja, kila mtu anaweza kuwa kikwazo kwa mwenzio mpaka kufikia hatua ya kumpa pressure au ugonjwa wa moyo kwa kufanyiana tabia zisizo nzuri. Hii imesababisha mahusiano ya kindoa yaonekane kana kwamba ni mabaya na ya kukatisha tamaa. Lakini ukweli ni kwamba, wanandoa (Husband na wife) hawana matatizo makubwa ya kiasi hicho kama wengi wanavyofikiri, ila wachache wenye matatizo, yamekuwa wazi na kuifanya ndoa ionekane kama shimo la mateso!

    Kikubwa ni kuwashauri Husband na wife wawe na upendo wa dhati, wakishirikiana, kushauriana na kusaidiana katika shida na raha, huku wakivunja ukimya juu ya suala zima la rusha roho kama haliendi vzr ndani ya mahusiano yao na namna ya kutatua tatizo hilo.

    Hii itatusaidia kuepukana na haya ambayo ndugu yangu Ndallo ameyaandika.
    Thank you Ndallo kwa kutukumbusha hayo.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ahahaaaa
     
  5. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    HorsePower , Mkuu toka nianze kusoma post/thread zako hii ndo ya kwanza yenye Busara, Keep it up Bro
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii.
     
  7. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inachekesha hiyooooo!!!!!!!
     
  8. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sitaki ubishi wala umbea, uamzi wangu talaka tu.
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah.......Sijui utatoa ngapi? Si ukae tu peke yako?
     
Loading...