Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huruma yangu inanimaliza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 11, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Kuwa na huruma sana inaponza sana, kwa mfano wa karibu ni mimi. Unajua mimi ni mtu mwenye huruma sana, na hii inanikosti. Lakini bahati mbaya hiyo ndio tabia yangu, siwezi kubadilika. Unajua kwa mfano isingekuwa huruma yangu ya hali ya juu leo hii ningekuwa sinywi pombe kabisaaaa unaonaee. Lakini mara nyingi nikiwa na glasi ya mwisho ambayo huwa najisemea baada ya glasi hii sinywi tena, utaona huruma yangu inaanza kunisuta. Maana naanza kufikiria ni watu wangapi ambao maisha yao yanategemea wanywaji kama mimi kuendelea kunywa? Kuna wakulima wa ngano ambao ikiwa wanywaji wote tutaacha kunywa na wao watakosa kipato cha kuuza mazao yao kwa watengeneza pombe, maisha ya watoto wao itakuwaje? Haya baada ya hapo kuna hizi kampuni za kutengeneza pombe, tena siku hizi ukienda kwenye makampuni makubwa kuna wakurugenzi, wakurugenzi wasaidizi, kaimu wakurugenzi, mameneja, wahasibu , wahudumu wa ofisi, madreva, wafanyakazi viwandani, watu wa masoko, wenye baa, wahudumu wa baa, yaani nikiwaza kuacha pombe naanza kufikiria watoto wa hawa watu wote wananitegemea mimi, halafu kitendo cha kufanya ukatili mkubwa wa kuwanyima haki yao ya kuishi kwa ajili ya ubinafsi wangu tu kinanisuta sana? Tena siku hizi unakuta mpaka wasanii toka nje wanatakiwa kuja kuponea fedha zangu ili watoto wao waende shule, kwa kweli huruma yangu naona ni muhimu kuliko ubinafsi wangu. na hapo ndipo huwa naagiza nne mfululizo, sio kwa sababu napenda pombe jamani ni huruma kwa hawa wote ambao maisha yao hapa mjini yananitegemea umeonaee. Tujitahidi jamani ili kusaidia wenzetu
     
  2. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ulevi ni nooooooooooma! sijui ili tangazo limeishia wapi?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bujibuji bana lol

    Nimefungua upesi nikijua labda umetendwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    sweetlady, mnavyojua kushadadia maumivu ya watu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bujibuji leo umeamkaje?? kuna mtu kanionea mahali wake wenzangu Yummy, BADILI TABIA asali mwenyewe wa ODM Kongosho! jamani nasikia mume wetu kaoa mke mdogo kwenye familia ya madabida, cjui kama tutapona! tutete kidogo, lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    No mie nilitaka nikupe pole Bujibuji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Huruma yenu ndio imewaponza!........vumilieni tu huyo mke mpya akichuja mume wenu atarudi kwenu
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Huruma hiyo hiyo ulonayo Bujibuji nami nnayo. Nsipokuwa na huruma
    1. Watengeneza kondom watapataje ujira?
    2. Wahudumu wa gesti wataishije kwa kamshahara ka elfu 80 kwa mwezi nisipofanya mambo ya short time?
    3. Wafanyakazi wa kiwanda kinachotengeneza KY watatunzaje familia zao?

    Kuweni na huruma kama mimi na Bujibuji walimwengu wa chit chat.

    Narudi mapangoni torabora. Tafazali hakikisheni wake zangu cacico, Yummy na BADILI TABIA chini ya umonita wa Kongosho hawasomi hii yuziful post.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Asprin, andika maumivu,
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    sweetlady, hivi hujui kuwa Mkono mtupu haulambwi, ukitaka kunipa pole njoo na unyumba pamoja na mabakuli mawili yaliyojaa upendo wa dhati
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Wenye tangazo na wenyewe siku hizi wamekuwa WALEVI MBWA
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahaha......nakutumia kwa PM sasa hivi
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Nimefungua thread haraka!
    Nilidhani kuna mtu anahitaji msaada!
    Bujibuji,wakati unaandika hii thread ulikuwa hujalewa?
     
  15. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli aliye lala usimwamshe ukimwamsha utalala wewe!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ndo maana hajarudi nyumbani wiki ya tatu sasa? Walaaaahi huyo mke nitamuendea sumbawanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    tooooooba, mume wa ujana wangu, maneno gani hii nasungumsa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    napata uchungu.....
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahaha........pole dia
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    very funny, imefanya ijumaa yangu inukie vizuri, hasa ukizingatia kuwa boss wangu anasafiri
     
Loading...