Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huruma ya CC ndiyo pona ya Chiligati na Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imany John, Nov 25, 2011.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kutokana na maamuzi ya mkutano uliomalizika jana mjini dodoma,na kutokana na Utetezi wa Lowasa,na kuhoji uhalali wa wawili hawa kuzunguka nchi nzima wakimtukana kwa kutumia pesa ya chama icho,je Nape na Chiligati wanalipi watakalokwepa?

    Ngoja tuwe wazi,Nape na Chiligati hawana walilobakiza katika ccm(kwa mtazamo wangu) na iwekwe kwenye record humu jamvini kuwa cc itawaondoa kwa tuhuma izo haiwezi wabakiza.

    Nawasilisha.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Na nikweli kuwa kabla Nape na Chilgati hawajachukuliwa hatua ... Mwenyekiti wao aliyeasisi mchakato huo je yeye atakuwa kwenye nafasi gani?
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tufahamu Nape alikuwa anatafutiwe chanzo cha kutimuliwa.mana alikiuka maagizo toka mwanzo.sasa kwa kosa hili na mwenzake unafikiri watabakizwa vipi?
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote toka Singida
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilikueelwa tangu mwanzo kuwa ..kwakweli ..sidhani kama kunachake hapo ..is done!!

    Mimi nililenga kuonyesha BEI iliyotumika kumuuza ... !! Mwenyekiti kamuuza kwa bei ndogo sana!!
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Cjajua atakuwa mgeni wa nani,mana hana rafiki.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Maskini vuvuzela! Alikuwa mjumbe kwenye halmashauri kuu ya uvccm. Akaamua kugombea uenyekiti wa uvccm na sera ya kuwashtaki EL kwa kusaini mkataba wakinyonyaji kwenye ujenzi wa jengo jipya la jumuia yao.

    Akaishia kufukuzwa na kufungiwa "mbinguni na duniani". Kwa huruma ya m/kiti akapewa ukuu wa wilaya na hatimae ukatibu uenezi kwenye chama. Hata mwaka haujaisha, tayari sera ya kuvuana magamba imemgeuka!

    Sasa wanataka kumvua yeye na wao (aliowaita magamba) wabaki. Mtoto anabahati mbaya sana huyu. Bora aachane na siasa akafanye kazi yake ya kichungaji aliyoisomea. Ni ushauri tu!
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. r

    rombo Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa for 2015,hata mimi ntampigia kampeni ya hadi ashinde maana kavumilia sana haya maupuuzi yaliyoelekezwa juu yake.
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    We told him sasa yeye ndiye amekuwa wa kuvuliwa atavuna alichopanda ukipanda fitina utavuna fitina.
     
  11. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Maiweeeeeeeee!
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape atafufua ccj chiligati sijui
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    nitapinga kwa miguu na mikono yote.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    kufeli kwa nape hakumfanyi lowasa awe safi, ni mchafu na hatufai. anakiu ya kuingia ikulu kwa gharama yoyote akafanye nini ambacho hakukifanya akiwa kiranja wa mawaziri? utajitendea haki ukitumia vizuri akili alizokupa mungu.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    EL anaweza kuwa raisi lakini sio wa JMT! Tunao maraisi wengi nchini. Kuna wa tff, tucta, na vyama vingi tu vya kijamii. Huko anaweza kabisa kuwa raisi!

    Ila wewe sijui rombo wa wapi. Wenzio wamepandisha bendera ya kenya......
     
  16. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aolikuwa anacheza ngoma asiyoijua. Aliambiwa lakini hakusikiliza. Akaifufue CCJ tu
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mtoto akililia wembe we mpe akijikata ndio ataujua !
     
  18. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usiwe unatumia masaburi singida imekuja vp hapo?
     
  19. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ..."SAUTI YA UMMA NI SATUTI YA MUNGU"...Nape ungeliujua ukweli huu naamini hayo yanayokupata leo na yanayotaraji kukupata kesho yasingeli-kupata.Kwa-kutokujua na si kwa-makusudi kama wengi wanavyo dhani,uliamua kushindana na SAUTI YA UMMA WA WATANZANIA...ulipopewa hayo madaraka na kuhani mkuu(M/t wa CCM) badala ya kuwatetea watanzani wanyoge wewe ulipotea njia na kuanza kuwakandamiza ili kuwafurahishe wakuu wako,ndo maana hapo juu nimesema uliyafanya hayo kwa-kutokujua ni-nani ni mkuu kwako kati ya UMMA WA WATANZANIA na hao viogozi wako wa CCM. Ulionyesha mwanzo kuwa utafanya kile kilicho washinda watangulizi wako lakini ikawa tofauti,badala ya kupambana na ufisadi wewe ukaugeukia UMMA WA WATANZIA aka CHADEMA...Kabla jua alija-kuchwea,bado unayonafasi ya kurejea kwa Watanzani na kuwataka radhi,nawajua Watanzania ni-wapole,wakarim na wanao-samekhe na kusahau kwa haraka...
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    huyu jamaaa sio rombo huyo huyo ni chasaka, mrombo hawezi kuandika upuuzi kama huu.shame on him, anadhalilisha warombo, hajaoina walichomfanyia mramba? Rombo na mafisadi wapi na wapi?
     
Loading...