Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hurricanes na Majina ya wanawake: kwa nin jamani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gagurito, Aug 30, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumekuwapo na kuipuka kwa majina mengi ya kike pindi hurricane/ vimbunga vimekua vikiibuka. Nadhani wengi mtakubaliana nami haswa kwa kuzingatia hiki kimbunga cha sasa! Majina hayo ni kama...<br />
    <br />
    1. Irene<br />
    <br />
    2. Katrina<br />
    <br />
    3. Debby<br />
    <br />
    4. Valerie<br />
    <br />
    5. Flaviana

    6. Michelle

    7. Mellisa

    8. Katia

    9. Danielle

    10. Berthe

    <br />
    Etc<br />
    <br />
    SWALI: KWA NINI MAJINA YA WANAWAKE MENGI YAMEKUA YAKIHUSISHWA NA HURRICANES/VIMBUNGA? Kuna nin zaidi?
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilikuwa najiuliza sijapata muda wa ku google origin ya haya majina. Na wanajuaje kuwa sasa huyu ni katarina, huyu ni Irene. Kazi kweli.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
  4. E

    Ericmoth New Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  5. E

    Ericmoth New Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti wanadai wana2mia sesimograph kujua haya mavi2..je cku iki2okea ya jina ya mwanaume watacma ni mwisho wa dunia
     
  6. E

    Ericmoth New Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mzungu kaniambia ukitaka kumficha mwafrica andika siri yako kwenye kitabu eti kisa mwafrica hawezi akakaa hata dakika tano akicma kitabu..
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hii thread ipo jukwaa la habari mchanganyiko. Nashangaa umeileta tena huku.
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Baada ya kukwambia hivyo ulichukua hatua gani? Au ulichekelea kwa kuwa ni mdhungu kasema?
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kabla ya mwaka 1953 walitumia latitude&longitudes ku-name izo storm, then baada ya hapo ikawa majina ya binadam

    na huwa named kutegemeana na aina ya storm, mwaka huu ukitokea let say wataipa jina la kidada lakini the same ikijirudia next time ni la kiume

    kufikia sasa majina yakiume yametumika zaidi kuliko ya wanawake(29-21)

    kwa sasa itaonekana yakike ni mengi sababu kabla yakiume mengi yalitumika so yanakua replaced
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    idd njema
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lol sipati kwetu ikija tukaanza majina yetu...nyangetwa, mwajuma, mwalukindo, ngw'anambiti lol
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    SIKUJUA KAMA IPO HUKO, Kama nimekukwaza SAMAHANI.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hurricane Mwajuma teh! teh! teh!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mmh! Ile sio vizuri, coz hayajengi picha nzuri kwa wadada!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Akacheka tu na mimeno yake nje!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ngoja niifatilie kwa undan mkuu. SIKUJUA KAMA IPO TAYARI JAMVINI.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    UNGEMCHAPA VIBAO, yan kakuonyesha dharau ya hali ya juu!
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkuu haya mambo yanachanganya sana!
     
  19. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhhhhh
     
  20. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa nini yanajenga picha nzuri kwa wakaka?

    si ndio gender balance mnayoitaka kwa kila jambo?
     
Loading...