Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hupaswi kupitwa na hiki kichekesho...hebu kisome

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amicus Curiae, Oct 31, 2012.

  1. Amicus Curiae

    Amicus Curiae JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [h=5]Kweli kifo kinaogopwa
    Jamaa aliingia msikitini kwa kasi na panga mkononi huku jasho likimtoka, akauliza nani muislamu humu ndani? waumini wote kimya... jamaa akauliza tena, nani muislamu humu? waumini kwa mara nyingine wakakaa kimya! Jamaa akamshika mkono muumini mmoja aliyekuwa karibu na mlango akatoka naye nje akamwambia naomba unichinjie mbuzi wangu, yule muumini akamchinja yule mbuzi ila akamwambia kuchuna ngozi siwezi labda ukamchukue muumini mwingine, jamaa akarudi tena ndani na panga lake likivuja damu, imamu kuona vile akatoa sauti kubwa TUMSIFU YESU KRISTO waumini wote MILELE AMINA!!! Aha ha ha[/h]
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kimeshawekwa humu mara nyingi.
     
  3. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii imetokea kwenye harakati za maandanano ya kutaka kushinikiza kuachiwa kwa mleta vurugu ponda.
     
  4. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angeenda na ubwabwa alafu aulize hivyo angeshangaa kuona kanzu zimegeuka bendera kukimbilia jamvi palipowekwa ubwabwa maana jamaa kwa ubwabwa...hawajambo nadhani Allah atakua anapatikana kwenye ubwabwa eeeh
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha dah
     
  6. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia Ponda kashapata B.A.S.H.A pale Keko Lupango?Mwenye taarifa Atujuze maana naskia ni dogo aliyekojolea mu....fu anajisevia.
     
  7. K

    Kihondaich Member

    #7
    Nov 2, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikir inabidi ujiheshimu coz wachungaji mashoga cc huwa hatuwasemi xaxa unavomsingizia dogo c vizur.
     
  8. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali sana nimeipenda..........
     
  9. B

    BOTOPLAM Member

    #9
    Nov 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kama haina ukweli ndani yake, si vizuri kuiweka hapa katika kipindi hiki ambacho bado wana hisia tofauti juu ya mpasuko uliopo baina ya imani moja na nyingine. Inaweza kuchochea kundi fulani kujisikia wao ni wakoseaji wa kila watendalo na mwisho wa siku tukaibomoa Tanzania yetu kwa kauli zetu hizi sisi wenyewe!
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku hizi mpaka jokes zinatumika kutukana imani za watu? Haipendezi hata kidogo.
     
  11. R

    Roxena Member

    #11
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha wametisha imam kasalimu amri kuona hilo panga
     
Loading...