Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huna maana hata iweje. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 6, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Huu umekua ni msimamo wangu kama MWANAUME.Yeyote anetoa haki ya mke wake kwa mwanamke mwingine hafai kuitwa mume.Haiwezekani Mungu akuumbe na kukupa sifa nyingi na mamlaka yote ya kuisimamia jamii halafu ufanye jambo la kijinga namna hii.MWANAUME anaridhika na mkewe na anamheshimu mkewe.Hata mke huyo anajisikia fahari kumtambulisha kwa rafikize.Siyo kila mwanamke anaujua utupu wako una urefu gani,yaani anakuona kama hujavaa vile.Yanini raha ya mkeo uigawe hovyo hovyo?Enyi wanawake mkimgundua mwanaume wa aina hii,mkimbie hakufai!Tafadhali wanaume tujiheshimu!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Asante kakangu. Mbona wifi yangu atapata raha, mume mstaarabu na mawifi wa kishua!
    Ngoja cheaters waamke manake saa hizi wanakimbia kuvalia soksi kwenye magari manake walirudi home midnite!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Yaani we acha tu,atapata raha sana.Lazima nimpe heshima yake bana.Raha yake ni yake yeye tu!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Umenena. Hapo kwenye ushauri kwa wanawake ndoao nyingi zitavunjika kwa wanawake kukimbia
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Si bora zivunjike,ya nini kukaa na mwanaume ambae wanawake karibu wote wa mtaani wanaujua utupu wake?
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Eiyer na King'asti ni kweli tupu jamani kuwa kuvua vua nguo kwa watu tofauti hakuna maana yyte ile zaid ya kujidhalilisha tu. Ila hili halipo kwa wanaume tu hata wanawake kuchokonolewa na la mtu utafikiri ni dimbwi la maji mtu anapima urefu wa kina siyo busara.

    kwangu mimi heshima ni kujitunza toka uko kijana, kisha ukampata mmoja wa milele. Ikitokea basi hukubahatika mmoja upite basi kwa wawili lol lakini mtu hadi 5 au 6 kweli ni maisha au? kwanza hivi hamkunaga aibu?

    nakumbuka enzi naolewa mwanamke ulikuwa unapimwa kama bikra usiku mmelala ndani wanajua lazima sebene litalia tu asubuhi unaamsha na shuka zako kwenda kufua wakina mama wakiona hivyo lol vigelegele kweli kwamba mmwanetu alikuwa mwali. yaani ilikuwa hata shela huvai kama tayari ushaonja tunda. turudishe ile mila tuone wangapi watoka na shuka asubuhi,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Usiongee habari ya description za tupu zenu aisee! Wanawake wenyewe tumepinda kama mishale! Siku ukimuacha anampigia mkeo anamuambia shosti nakushangaa, kibamia chenyewe kilema kile. Unaishije mwenzangu? Nimekuachia balaa lako (natumia lugha ya kistaarabu hapa). Nimeshuhudia twice mtu anapakazwa 'jamaa anahonga huyu kilimo chenyewe jembe halina mpini'

    Kakangu, maadamu wifi kakukubali ww, mfichiane vikasoro vyenu. You ar my favourite bro leo. Naomba nikutoe luncheon
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    gfsonwin umenichekesha sana!Kuchokonolewa. . . Lol. !
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Dada yangu King'asti,umenichekesha mpaka baasi,kwamba kibamia chako nimekuachia ha,ha,ha,haaa!. . . Wengine koni zetu hazigawiwi hovyo,utam unazidi zile za Azam mara 5,naogopa kujaza watu bure!Watoto wa kike wataja jinyonga nipate kesi.Hii atakuja ataifurahia mai waifu atakaepatikana. . . . Dada tatizo lako umezoea kula kwenye hizo hoteli zenu mnaita za kileo,mi nimezoea kula kwa mama nijazie na wewe huendagi huko,sie kule tunakula na mikono usiposhiba unaongezewa ugali mkubwaaa!Twende huko leo!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Eiyer,umeota ndoto gani jana?
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Eiyer will you marry me?????
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Bishanga,nimeota nimekua rais wa Marekani!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Mi ki-kwetu,mwanamke ndo anatoa mahari,are u okay with that?????
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,090
    Trophy Points: 280
    Eiyer ,
    yaani leo umenikuna.......
    Unayosema ni kweli kabisa....

    Kuna baadhi ya wanaume wanalamba kila mwanamke mtaani kuanzia housegirlwa nyumbani kwake mpaka wanaojikalisha vibarazani.... Jamani aibuuuuuuu wanaume muache....

    Au maofisini atalamba wa ofisiyake hadi ofisi za jirani jamani aibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu muacheee mnadhalilisha wake zenu, mnaaibisha ndoa zenu , kukunyong'onyesha watoto wenu..........

    Kula tano Eiyer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani ukisema Yes, l won't wait for tommorow usije ukachange mind!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Asante BADILI TABIA,ujumbe utakua umefika loud and clear!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    YES!,yani nikutose wewe?Usihofu hakibadiliki kitu hapa,mi sina longolongo bana!
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ila hawa wanaume na wenyewe ndio Bazazi anaasema eti hwawtoshi so watadandia tu hadi tukome. Mimi huwa najiuliza kama mwanaume unatoka kwasababu huridhiki kwanini usimwambie patna kuwa mpaka vilie visita ndo naona niko sawa? uzuri mwanamke wewe ukipata chakwako hata kimoja tu unweza mwachia uwanja hadi azimie.

    experience inaonyesha wanalala na wanawake weng huwa hawana hizzzzo nguvu kusudiwa ukimpa ni kamoja tena kamyama kana kota kona fasta kabla hata hujafika unakotaka kwenda. halafu kesho unamkuta kwa mwingine lol......... kumbe wanajichra tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    You said yes as in Y.E.S
    I can't believe;
    I am the luckiest woman in the whole world, ngoja niwahi ticket; leo leo nakuja kutoa mahali hapo Rock city. Pls cancel your lunch date with King'asti, not because sikuamini (najua you r mine alone kama nilivyo mimi from this momento) but because u have to come n pick me at the airport!

    Love u more!
    Kisses!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Duh!gfsonwin,hayo makombora yako mh!Taratibu mama!
     
Loading...