Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Humu JF kuna waliosoma kwenye African Virtual University mambo ya ICT ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Aug 2, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wako poa sana na degree zao ni za uhakika
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka vyuo kibao siku hizi
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kumbe inawezekana ehe?
     
  5. jeviounipers

    jeviounipers Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi nimesoma African Virtual University, bt it is no longer because it was a collaboration contract btn university of dar es salaam and RMIT University of Australia. Haipo tena ila product zake usipime. Sio kama za ki-tz univ
     
  6. e

    ellyrehema Senior Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi pia nimesoma pale ila hiki chuo kwa sasa hakipo. na kilikuwa palle UDSM. kwa sasa kinajulikana kwa jina la CVL, yaani center for virtual learning. ila material yake ndo yamekuwa ya kibongobongo full kuchakachuliwa. zamani tulikuwa tunasoma latest technology tupu. maana kilakitu kilikuwa kinatoka kwa wazungu mpaka assignments.kwa sasa website yao ni Welcome to CVL!
     
  7. e

    ellyrehema Senior Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nimepata taarica hata hiki chuo kipya wameshakichakachua kinachkua wanafunzi kwa mara ya mwisho so there is no more CVL
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Me pia nimesoma AVU enzi hizo shule ya ukweli, ila sasahivi kuna chuo cha kihindi.
     
Loading...