Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Human resources officer-msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mazikukulwa, Dec 9, 2011.

  1. m

    mazikukulwa Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnisaidie,ilikufanya kazi kwa ufanisi kama human resources management officer(wa tasisi ya uma-training institute) naitaji kuwa na nondo gani za muhimu kuniwezesha kufanya kazi hii? Mfano copy za sheria gani? Public standing orders na yapi mengine?
     
  2. m

    mazikukulwa Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau hakuna HR officers humu? mbona mmenipotezea kabisa??
     
  3. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    zana za kazi unapewa na mwajiri wako. huzitafuti wewe
     
  4. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Standing Orders ndo iwe msahafu wenyewe then staff Circulars issued from tome to time pamoja na nondo zingine utakazopewa na wajiri wako huyo. :focus::typing:
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni serikalini ndugu yangu hao watu wamezoea mambo ya personnel amanagement sasa hiyo HR yako mh!
     
Loading...