Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Human nutrition

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TAKE CARE, Aug 27, 2012.

  1. T

    TAKE CARE Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi nimechaguliwa kusoma course inaitwa "Human Nutrition" chuo cha SUA. Naomba kujua kama ina mahusiano na udaktari? inahusu nini? Je kazi ambazo unaweza fanya baada ya kuhitimu hio course ni aina gani?

    Msada tafadhali.
     
  2. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    course yoyote inalipa hata hiyo inalipa if and only if ukiwa mtu wa michakato!!
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umechaguaje kitu ambacho hukijui???...ok nadhan iko hivi...kulipa inalipa..ila lazima uwe na chanel nzur na chuo pia upige fresh!!!
     
  4. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    ukifka sua utakuna na wenzako wanaosoma hyo HN so watakupa detail zaid but iko poa sana,....na kama ulivyosema ni kweli inauhusiano na udaktari ....wataalam watakufafanulia zaid inauhusiano gani
     
  5. T

    TAKE CARE Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsanten kwa ushauri
     
Loading...