Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Human Life is Cheap Ukilinganisha na Mfisadi Mwenye Vijisenti wa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Dec 30, 2010.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndugu Watanganyika kupoteza Roho za watu wawili bado haiwezi kuwa juu ya Sheria za Mtu Mkuu katika CCM? hii ni Mara ya pili hii ilitokea kwa Ditopile Mzuzuri na Sasa Mzee wa Vijesenti Andrew Chenge.
    Hivi hakuna CIVIL LAWSUIT? Ndugu wa Marehemu kudai Mtuhumiwa? kwa Pesa?
    Hii inaonyesha CCM inavyokithiri Madaraka ya Mtu hai
    Jamani Tufanye nini??
     
Loading...