Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu za ubunge Ubungo na Segerea; utabiri huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyindokyakombe, May 1, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF hakuna Ubishi kwamba MNYIKA atapoteza jimbo la UBUNGO na MAHANGA atapoteza SEGEREA.Mwenendo kwa kesi ulivyokuwa ni dhahiri Dar kutakuwa na majimbo mawili wazi kuanzia kesho.MNYIKA aliponzwa na MKURUGENZI akatoa laptop zake ila MAKONGORO alijitakia.So CDM jipangeni yote myanyakue na hata la kule RUKWA. Nawasilisha kwa kumwombea mnyika kila la heri kwani UTENDAJI wake ni mzuri sana ila ajifunze asitegwe tena wakati mwingine.Nasikitika pia pesa za wtz zitatumika kurudia chaguzi hizi huku wafanyakazi wanalalama mishahara na ugumu wa maisha.Mungu ibariki Tz.
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye mkondo wa sheria huwa hakuna kutabiri ( hata kama una nyota ya kutabiri kumzidi Sheh Yahya)...anything can happen...kwa hiyo usiwapumbaze wasomaji..... kwanini usisubiri matokeo si ni hivi karibuni?
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shekh Yahya amekulithisha mikoba???
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujinga mtupu!!:bored:
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mnyika hatoki,,jaji ni bindamu.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha msingi ni haki itendeke na wala si vinginevyo.
     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu ameanzisha thread http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/260040-hukumu-ya-mbunge-lema-imeibua-mahakama-za-mitaani.html, sasa kila mtu amekuwa mtabiri. Hata Sumbawanga walitabiri hukumu yake mambo yakawa ndivyo sivyo, wakaja tena na utabiri wa Biharamulo mambo yakawa ndivyo sivyo na Ubungo itapita sijui mtabaki na jimbo gani la kutabiri. Kweli hukumu ya Lema imeibua watabiri wengi wa mitaani.
     
  8. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu JF, Naona umekuja na kamba mguuni maalum kwa umbea.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha msingi ni haki itendeke na wala si vinginevyo.
     
  10. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Haya tena kumekucha kwa utabiri! Mbona ilisemwa pia Lissu atapoteza na ikawa kinyume. Mi nadhani tusubiri hukumu itakaposomwa.
     
  11. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe ni utabiri, wale wa sheikh Yahya watafuatilia.
    Tumepata mtabiri aliyetumwa leo, karibu sana.
    Nilifikiri jina lako ni Kindokyakombe.
     
  12. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe umemuonaaaa! Asante sana. Subiri nikugongee "LIKE".
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...hata mi nimesikia watoto wa chekechea wakizungumza hivyo, ila watu wazima wanasubiri uamuzi wa mahakama.
     
  14. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mjukuu wa Sheikh Yahaya Husein........:A S-fire1:
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AND So What about the Laptop ... ?
     
  16. b

    ba hapy New Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri hukumu ya mahakama!
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa nini umebadili ID?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sheria kama zina intertain utabiri poa.
    Kiravu atatakiwa awe mshtakiwa namba moja, kwakuwa alisimamia zoezi zima ubingo.
     
  19. b

    big niga Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ..tuiachie mahakama itoe hukumu sio sisi kutabiri
     
  20. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Wanadai ndio zilipika kura elf kumi na nne,pia hairuhusiwi kutumia vifaa ambavyo sio vya tume.
     
Loading...