Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu yetu kwa mafisadi hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Apr 5, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Ingekuwa hivi kwa MAFISADI, WAHUJUMU UCHUMI na WABAKA DEMOKRASIA tungekuwa mbali kimaendeleo[/h][​IMG]
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni Bongo kweli! Na ndio hawa "Mbwa koko" wamefikia hapa kweli!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG]




    [​IMG] [​IMG]

     
  6. M

    MLO Senior Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chonde chonde Tambueni kuwa Nguvu ya umma ni mwisho.Kumbukeni mtatakiwa kuwa kazi wakati hao mnaowapiga wakiapishwa kusha Dola.Tende haki kwa kuwa walinda amani badala ya kutumika.Mnaowatumikia wanakusanya watakimbia kama Balali.
     
Loading...