Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu yangu kwa madiwani 5 wa CHADEMA Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bolivar, Aug 11, 2011.

  1. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bado sina taarifa za kutosha juu ya nini kiliendelea nyuma ya pazia juu ya muafaka wa Arusha uliopelekea kufukuzwa uanachama madiwani watano wa CHADEMA. Jambo moja, hata kama chama kilikosea, binafsi ningekuwa mmoja wa hawa madiwani bado ningetekeleza agizo la kamati kuu kwa sababu kutunishiana misuli na kamati kuu hakukinufaishi chama. Ningetafuta venue nyingine baadaye kuwaeleza viongozi wangu wakuu jinsi walivyopotoka katika suala zima. Hii ni kwasababu kuitunishia misuli kamati kuu ambayo ni kikao kikuu cha chama hakunufaishi chama, zaidi inawanufaisha wapinzani wa chama. Mtu yeyote mwenye mapenzi ya kweli na chama angekiweka chama mbele na si yeye binafsi.

    Whether walikuwa na haki au walikosea jambo moja ambalo nina uhakika nalo HAWANA MAPENZI NA CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO, wao na malengo yao binafsi wamedhani ni bora kuliko chama.

    Hatuhitaji viongozi wa aina hii, waondoke kuna vyama vingi tu vinawafaa, ila si CHADEMA.

    CCM, these are your potential members!
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani hata wewe ni share holder wa Chadema? Una % ngapi?
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo mazuri
     
  4. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    kweli wewe barubaru. Akili yako iko kibarubaruuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. Unawaza, kufikiri na kutenda kibarubaruuuuuu.
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo mgando.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe unasema bado ujapata taarifa halafu unatoa hukumu
     
  7. S

    Sharp lady Senior Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wewe unafikiri kwa miguu au m*kalio.
     
  8. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui kama CCM huwa wanachukua rejects!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Huu ni wakati wa kuondoa makapi na kubakiza wanachama real!
     
Loading...