Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Zombe: Aachiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masatu, Aug 17, 2009.

  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Updated by Invisible:

    Watuhumiwa wote wameachiwa hawana hatia!

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Aug 17, 2009
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mungu aingilie kati wapate haki yao kama ni hukumu iwe ya kweli na inayowafaa
     
  3. Ndaki

    Ndaki Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama kuna mdau mahakama kuu tafadhali aturushie 'breaking news'
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    duh Zombe akitoka kutakuwa na mkono wa mtu jamaa ana historia chafu na ovu sana kwa watu waliokamatwa enzi zake itakuwa vema akifungwa tu kwa maslahi ya wale wote aliowatanguliza akhera tangu akiwa RCO TANGA .
     
  5. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2009
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tanga ni cha mtoto, Huyo ushenzi aliuanzia alipokuwa "Moshi" Kilimanjaro, lakini Phd tuseme mimi na wewe ni Simba na Yanga, je utashabikia timu ipi ifungwe? Zombe au Mramba au hapo huna timu!
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kaka umenigusa sana zombe ni fisadi aliyeua watu very directly akina mramba , rostam ,el , jkm, karamagi na wenzao wanatuua watanzania polepole so mi nafikiri zombe ahukumiwe kunyongwa instantly na hao mafisadi wengine tuwakamate tuwaue taratibu leo unakata mguu wa kulia a month later wa kushoto unasubiri miezi miwili unakata mkono naamini kwa stahili hii tanzania itanyooka tu.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tunasubiri updates!.....................
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145


    Sioni sababu ya kumhukumu zombe,kabla ya hukumu kwani majaji ndiyo wwenye kujua hizo sheria,hata kama mazingira yanaonesha aliua lakini hiyo si kigezo cha ukweli,nchi hii inaongozwa kwa sheria hata kama hazifai.

    Tusubiri tuone
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Breaking news mapaka mchana
     
  10. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania will be the same there will be no difference whether they are going to implicate him with those charges after all it is the whole corrupt system that need to be changed. Every person can be fisadi at his/her own levels think about it and then be ashamed of yourselves. We are talking about levels and degrees of ufisadis here. Zombe, R.A et al are just representatives of it or some vivid examples. There are incognitos who uses them. Remember everyone works for someone or even your conscience and instincts.
     
  11. f

    fungamesa Senior Member

    #11
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaachiwa sasa hivi huyo zombe
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lete newz mkuu...
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Haya ni masikhara sasa,anyway hiyo ndiyo sheria nakama ilikua haki yake basi Amshukuru Mungu
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaota huyo mkuu
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaat!?
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    What?????? Bring maniuz................
     
  17. K

    Kunda Member

    #17
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupeni fact.
     
  18. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Any update folks?
     
  19. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Usisahau kwamba Huko zambia hukumu ya raisi wa zamani wa nchi hiyo ni
    leo , Nafikiri inaweza kuvunja rekodi hukumu hizi zikisomwa kwa nchi
    chini ya jangwa la sahara
     
  20. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tuone itakuwaje! Tuwache utabiri.
     
Loading...