Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hukumu ya wizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tobycow, Jan 2, 2012.

  1. tobycow

    tobycow Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna wezi 3 walikamatwa kwa wizi wa matunda kwenye mashamba ya watu.walipofikishwa mahakamani,hakimu akaamuru kila mwizi a.i.n.g.i.zi.w.e matunda ambayo ameiba.basi john ambaye alikuwa mwizi wa maepo akaanza kucheka.jaji alipomuuliza kwanini anacheka.akajibu namcheka huyo aliyeiba fenesi
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    duuuuh!!! hiyo ilikuwa mahakama ya wale jamaa zetu nn?
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Utani huu unafaa kuwa kwenye utani wa sehemu za ulevi kama vile baa au grosari Haupendezi hapa Jf kwa 'great thinkers' in other words it is a dirty joke!
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    dah! Hii mahakama itakuwa n ya cameron
     
Loading...