Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hukumu ya wabadhirifu......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ISIKEMAYAMBA, May 9, 2012.

  1. I

    ISIKEMAYAMBA New Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini kinafuata kwa mawaziri waliotemwa kwa kashfa za matumiz mabaya ya fedha za uma?????? au ni kamchezo kalekale ka ''umeiba'' ''achia ngazi katumie ulichoiba''.....
     
Loading...