Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Prof. Costa Mahalu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Jul 11, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    WanaJF, nimesoma kwenye gazeti la mwananchi leo kuwa humumu ya Prof. Mahulu ile ya jengo la ubalozi wa Italy ni leo. vipi kuna mwenye update?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    waiting for the nuuuz .....
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    ngoja niingie udaku ndo wanakuwaga na habari za hapo hapo, nitakurudia mkuu.

     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hana hatia
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Nina hofu itakuwa haina nguvu sana. Si nasikia shahidi wake wa kwanza alikuwa lile fisadi namba moja wa serikali ya awamu ya tatu!
    Watakuwa wameshaifunika hii shutuma tayari!

    Tungojee na tutasikia ilivyo!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    [h=3]Update-Kesi Ya Profesa Mahalu Imeahirishwa[/h]

    [​IMG]
    Hukumu ya Kesi inayomkabili aliyekuwa balozi wa Tanzania nchia Italia Profesa Costa Mahalu imeahirishwa mpaka tarehe 9 mwezi ujao

     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Au jaji kasahau kuandika hukumu!
     
  8. J

    Japhet Ole Sirikwa Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah huu ndo upuuzi badala ya kuokoa gharama na kuangalia unyeti wa mambo wao wanakalia namna kuizika kesi hii kwa kurusha siku za kusikilizwa kesi m
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hukumu haikukidhi matakwa ya watawala na alisepa ili akirudi akute mtu amaeshakula mvua kitu imepigwa ajuaaaaaaaaaaaaah!
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwanini wameahirisha?
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itakuwa inaandikiwa magogoni...
     
Loading...